หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: นิยามความเป็นคุณ  (อ่าน 33193 ครั้ง)
คั่วจนหัวปูด ปูดดดดดดดด โพล่ะ แล้วกลายเป็นโกโก้คั่นช์ ลันล้า

เค้าบอกว่าหนูเจ้าชู้ ฮิ้ววว
ชอบคั่ว (ผู้ชาย) ฮี่ๆ
น่ากลัว   เอือม

กำลังโหลดข้อมูล .....
อยากถูกคั่วครับ  ใครสนใจคั่วเลย  ลันล้า ลันล้า

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
พี่เจฟกับพี่โอ้เอ้ใจร้าย  ชิ

<3.
นภาพร่างพรายลายริ้วคลื่น สมุทรดื่นดาษดาดาราดาว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อยากถูกคั่วครับ  ใครสนใจคั่วเลย  ลันล้า ลันล้า

ขอกระทะกับตะหลิวด้วยค่ะ
เอาเก๋าหลัดด้วยไหมครับ

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
 ฮิ้ววว   งี้ต้องใส่ด้วยหม้อเบอร์ 8  ใหญ่ดี 

เลวยั้นเงา
พี่เจฟกับพี่โอ้เอ้ใจร้าย  ชิ

ไม่ได้บานหรอกเนอะ แค่หน้าใหญ่เอง  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
 เอือม  เป็นพี่พี่ไม่ยอมนะหนิง 

เลวยั้นเงา
เป็น...เกย์...ครับ
นิยามสามครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตกลงบอร์ดเราเหลือชายแท้ชายแท้สักคนมั้ยเนี่ย (ไม่นับผม ผมแมนเต็มร้อย)

ไหนหลักฐาน  ปลื้ม

Las Noches Rubicundior
ชาย 99% ครับ  ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11