หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 42

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โลกสวย  (อ่าน 164655 ครั้ง)
ชอบฤดูที่ฉันเหงาครับ

เกลียดฝนครับกับร้อน  ฝนมันเปีกเดินไปไหนก็เจอแต่น้ำยิ่งถ้ามีโคลนนะ โหยยย เซ็งไปเลย
ส่วนร้อนก็รู้กันอยู่ อยากนอนนนนน

ผมเคยมีโอกาสไป ญี่ปุ่น ขนาดฤดูร้อนมันยัง 22องศาเลย แดดมันก็ไม่ร้อนเหมือนไทยอยู่แล้วมีความสุขครับ  สุขเพราะได้มองสาวนักเรียนใส่กระโปรงสั้นๆ  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
น่าสนใจอย่างนี้นี่เอง  หื่น
10 หน้า สาระโลกร้อนอยู่หน้าไหนฟ่ะ  ง่ะ

[ว่างให้เช่า]
หน้าแรกๆครับพูดไปมันก็มีกระแสมานานแล้ว เห็นมาหลายปีแล้วครับ โอโซนถูกทำลายเยอะโรคร้อนน้ำแข็งขั่วโลกละลาย
สังเกตมาหลายปีแล้วครับ ฝนตกไม่ตามฤดู หนาวก็หนาวผิดปกติ เกิดพายุบ่อย
สรุปว่าเราใกล้ตายห่ากันแล้วครับ ไอ้มืดหมี

ไม่เป็นไร ตายหมู่ .... ไม่เหงา  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
รุ่มร้อน เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หนังเรื่อง the day after tomorrow 

ทำให้แอบคิดเหี้ยนๆ ไปหน่อยนึงว่า สักวันโลกเราจะเข้าขั้นวิกฤต  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ชอบฤดูที่ฉันเหงาครับ

เกลียดฝนครับกับร้อน  ฝนมันเปีกเดินไปไหนก็เจอแต่น้ำยิ่งถ้ามีโคลนนะ โหยยย เซ็งไปเลย
ส่วนร้อนก็รู้กันอยู่ อยากนอนนนนน

ผมเคยมีโอกาสไป ญี่ปุ่น ขนาดฤดูร้อนมันยัง 22องศาเลย แดดมันก็ไม่ร้อนเหมือนไทยอยู่แล้วมีความสุขครับ  สุขเพราะได้มองสาวนักเรียนใส่กระโปรงสั้นๆ  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

ได้เบียดกับนักเรียนสาวของญี่ปุ่นในรถไฟสายยามาโนเตะ นี่ซิสุดยอด  หื่น

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
โรคจิต   (เหงื่อแตกพลั่ก)

เลวยั้นเงา
ร้อน  ฮือๆ~
อ่านใน ะ เดย์
ทีมคนไทยที่ไปขั้วโลกเหนือเค้าบอกว่าขั้วโลกมีรอยร้าวด้วยค่ะ ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ไม่มี
โลกกำลังมีปัญหาละมั้ง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผมชอบ The core กับ The day after tomorrow   ปลื้ม
โลกใกล้ถึงคราววินาศแล้วครับพี่นัท  ฮี่...

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
อยากอยู่บนโลกนี้อีกนานๆ  ฮือๆ~

<3.
อยากรักใครซักคนก่อนตาย ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 42