หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 42

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โลกสวย  (อ่าน 164672 ครั้ง)
แนะนำพี่ซิกแช่ตัวในปลักค่ะ    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
แนะนำพี่ซิกแช่ตัวในปลักค่ะ    ฮิ้ววว

ทำไงครับ มี ตัวอย่างปล่าววว

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ไม่ม่ค่ะ ไม่เคยแช่  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
แปลกนะ ส่วนมากคนเกิดฤดูไหนต้องชอบฤดูนั้น
อย่างเพื่อนเมย์เกิดฟน้าฝนก็ชอบหน้าฝน
แต่เมย์เกิดหน้าร้อน และเกิดอากาศร้อนมาก!

....ค่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ก็จริงค่ะ  โมเกิดหน้า  หนาว  ก็ชอบหน้าหนาว
( เพิ่งจะรู้ว่าเมืองไทยร้อนอย่างนี้นี่เอง  สงสัยพรุ่งนี้ตองบินกลับ  ปารีส   ซะแย้ว )

เสียงร้องหวีดหวิวสายลมพัดผ่าน
ดั่งม่านหมอกบางวิญญานล่องลอย
ชอบปลายฝนต้นหนาวคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
อยากแก้ผ้าเดินจตุจักร

กาก
อยากแก้ผ้าเดินจตุจักร

ร้อนตายเลย ต้องกางร่มด้วย  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
เกิดหน้าฝน....ชอบเวลาฝนตก
 ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ชอบที่ฝนตก แต่ไม่ชอบความเปียกชื้นอะ  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
 ฮิ้ววว  โรยแป้งแคร์ดิ

ป้องกันความเปียกชื้น มิให้เกิดผดผื่น   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา

ตลกเนอะ  เกย์แอบ

ขอบใจนะ   เอือม

เลวยั้นเงา
  ฮี่ๆ

(อิอิ)

ชิ

วันนี้เราจะไม่ด่าคน เรากำลังแฮปปี้   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 42