หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 42

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โลกสวย  (อ่าน 164699 ครั้ง)
ถ้าตูตาย เอ็งต้องตายด้วย

เงินกับอำนาจมันบังตา

งบน้อย
แต่มันร้อนขึ้นจริง ๆนะ

เค้าบอกว่ามันเพิ่มขึ้นทุก 1  องศาไม่ใช่เหรอ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

เรื่อย ๆ เฉื่อย ๆ แฉะ ๆ   ฮิ้ววว

ผิดจู๋หรือเปล่าป้าเจ๊ เหลือบ

งบน้อย

ผิดจู๋หรือเปล่าป้าเจ๊ เหลือบ

แก้แล้วโว้ย    เหลือบ  (มึนเมาในความรัก  มึนตึ้บ)

เลวยั้นเงา
สงสัยจะแก่จริงๆ

ขนาดจะโพสตอบ ยังไปโพสในส่วนแอบอ้างเลย  ง่ะ
 โวย 

ฮือๆ~  อย่ามาว่ากันสิวะ...วันนี้มึนนะโว้ย

ผิดหรือไง   เหลือบ

เลวยั้นเงา

ได้

(บล๊อกหมีไว้) (อิอิ)

ฮือๆ~ เราออกจะรักกันปานนี้

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ก็อย่าหวังเลยว่าโลกจะดีขึ้น
ก็เชิญส่งลูกเรียนวิศวะ เรียนหมอกันตามสบายต่อไป
 เกย์แอบ

ขอบคุณครับ เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่เป็นไร คนไทยด้วยกันครับ
http://en.wikipedia.org/wiki/Global_warming
อันนี้ประกอบบทความ

กระทู้พันทิปนั่นอ่านถึง 100 กว่าโพสต์ก็หน้ามืดแล้วครับ
เลยขอยอมแพ้  มึนตึ้บ

แต่ยังไม่ปักใจเชื่ออยู่ดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กระแสเรื่องนี้ค่อนข้างเยอะมากเลยค่ะ

เคยมีคนบอกว่า แถวภาคใต้น้ำจะท่วมหมด ก็ต้องหนีขึ้นเหนือกันแล้วทีนี้  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
กระแสเรื่องนี้ค่อนข้างเยอะมากเลยค่ะ

เคยมีคนบอกว่า แถวภาคใต้น้ำจะท่วมหมด ก็ต้องหนีขึ้นเหนือกันแล้วทีนี้ แป๊ะยิ้ม
คนที่นั่งสมาธิรอจานบินมารับใช่ไหมครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

อ.มหาวิทยาลัยค่ะ  เอือม

อ้างอิงจากปรากฎการณ์และการวิเคราะห์  เหลือบ

Las Noches Rubicundior
งั้นคนละคน (อิอิ) ของผม แกบอกในนสพ.ว่า ให้ไปซื้อที่แถวอุดรกับภาคเหนือไว้ เพราะน้ำจะท่วมประเทศไทยตอนปี2000

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 42