หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวๆๆของSoluwan  (อ่าน 10194 ครั้ง)
 ปลื้ม
ควันหลง(สเน่ห์) จากการประกวดภาพประกอบหนังสือ-->
http://item.forumup.com/viewtopic.php?t=1324&mforum=item

ผมจึงลองสร้างพวกเธอขึ้นมาจากProgramสุดLove Flash  กึ๋ยๆ

1. หมายเลข1 จ้า กร๊าก

2. หมายเลข2ขอรับกระป๋ม ยิ้มน่ารัก
3. Ladyหมายเลข3 เจ้าค่า~  กรี๊ดดดดด
 ปลื้ม
ดูเหมือนง่ายแต่ลงมือทำจริงๆ มันไม่หมูแหะ ต้องคิดต้องเล็งตลอดเหมือนกัน

ทำไงได้ก็คนมันชอบสไตล์Animeนี่นา ฮี่...
ไม่เห็นเลยจ้า
เน็ตทุยบล็อก อมช เรียบร้อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถึกดีครับ ฮิ้ววว
 ง่ะ
งั้นต้องLady Return!!

1. หมายเลข1 จ้า  กร๊าก

2. หมายเลข2ขอรับกระป๋ม  ยิ้มน่ารัก

ออกแนวล่ำนิดๆนะครับ  เกย์แอบ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
3. Ladyหมายเลข3 เจ้าค่า~  กรี๊ดดดดด

# Upเข้าHostเว็บนี้คงเห็นกันหมดมั๊งครับ (อิอิ)
ออกแนวล่ำนิดๆนะครับ  เกย์แอบ

ใช่ครับ Concept

Lady 1 : หวานแหวว(คุณหนูไฮโซ)

Lady 2 : นักกีฬา

Lady 3 : สาวมั่นกับเสียงเพลง(นักดนตรี)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิ.ย. 2006, 22:16 น. โดย soluwan » บันทึกการเข้า
ล่ำทุกคนเลย ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ง่ะ
เขาเรียกว่าFirm น่ะ

หุ่นสาวนอกเข้าโรงยิมทุกอาทิตย์ นะ สิ บอก ไห่ ฮี่...

# เส้นFlashวาดการ์ตูนแบบรสกลมกล่อมได้ดีมากครับ
 นี่ก็เหมือนฝืนใช้ดูล่ะ ถ้าเอาคมๆคุมตามซอกได้ดีก็คงต้องพวกIllus-Corel หรือไม่ก็ตัดเส้นด้วยปากกาก่อนScanเลย จะสะดวกกว่าน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิ.ย. 2006, 23:21 น. โดย soluwan » บันทึกการเข้า
ดีค่ะ สนับสนุนสาวล่ำ  (แจ๋ว แจ๋ว)
ถึกจัง  (อิอิ)
หน้า: [1] 2 3