หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: RHYTHM & BOYd E1EVEN1H  (อ่าน 11705 ครั้ง)
วันนี้มีแจกแผ่น + มินิคอนเสิร์ตที่สยามครับ
พี่บอยมานั่งเซ็นให้ด้วย
เลยไปต่อแถว
คนเยอะมากครับ
เยอะมากจริงๆ

สุดท้าย เค้าเอาแผ่นมาแจก ไม่มีลายเซ็น
(ถ้าอยากได้ลายเซ็นต้องต่อคิวนานมาก เพราะจะแจกไป เล่นคอนเสิร์ตไป ต้องรอ)
เลยเอาวะ ไม่มีลายเซ็นก็ไม่มี

พรุ่งนี้ยังมีแจกอีก แต่ไม่มีลายเซ็น ไม่มีคอนเสิร์ต แล้วก็ไม่รู้ว่าจะมีแผ่นเหลือรึเปล่า
ได้ข่าวว่ามีแค่ 2000 แผ่นเท่านั้น

ในแผ่นมีเพลงเพิ่มขึ้นมาจากที่ให้โหลด 3 เพลง

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

ทั้งอัลบั้มนี้มี 13 เพลงใช่หรือเปล่าครับ

แล้วเพลงที่อยู่ในแผ่นที่แจกก็อยู่ใน 13 เพลงที่ว่าใช่ไหมครับ

งบน้อย
ok รับทราบครับไอ้น้องหลั่งเร็ว  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มี 12 เพลง
อีก Track นึงเป็น Jingle ของทรูเวิลด์

มีเหมือนที่ให้โหลดจากเว็บทรูเวิลด์ทุกเพลง ยกเว้น Medley Alumni แล้วก็มีเพลงใหม่อีก 3 เพลง

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

อ่อครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูล (แจ๋ว แจ๋ว)

(มีเพลงหมดแล้ว)

งบน้อย
เห็นวันนี้เพื่อนก็ไปเหมือนกันนน

เสียดาย  ฮือๆ~

<3.
พรุ่งนี้เรียนไปไม่ได้  อด ง่ะ
ให้พี่ไปเอาให้  หมีโหดดดด
ไม่รู้ได้เปล่า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
พรุ่งนี้แจกกี่โมง พอจะรู้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

จะไปแถวนั้นพอดี  (แจ๋ว แจ๋ว)

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
20000 แผ่นไม่ใช่หรอ

วันนี้พี่กัม เจ๊นัท พี่ปาม เขาไปเอากันแหละ

ส่วนตูหรอ อด  ฮือๆ~

แจกวันที่ 23 24 25 นะรู้สึก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
วันนี้ได้แผ่นโปรโมท วงเล้าโลมมาค่ะ  มึนตึ้บ

ฟอนต์พี่แอนทั้งหมดเลยค่ะ หน้าปก หลังปก ในปก  ง่ะ

เอือม ไม่เกี่ยว
ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอือม

(อีโมพี่แอนหน้าเขียวอยู่ไหนวะ)
โดนตัดหน้า อี๋~
หน้า: [1] 2 3 4