หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ค่าเช่าเวลารายการทีวี เอามาฝาก...  (อ่าน 15913 ครั้ง)
แป่ว แป่ว แป่ว แป่ว แป่ว แป่ว แป่ว  น่าจงจาร คุณยายเนอะ  แก่คงขำจุดไม่มีฟันทานข้าว  กลืนแทนละกันนะ ยาย

ช่วยจูนสมองใหม่มั้ยคะ ?

<3.
หาเจอแล้วววว

เก่าหน่อยนะคะ  หมีโหดดดด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2006, 22:08 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
+1 หมี

ทันส่งงานพอดี  ยิ้มน่ารัก
ถ้าจะเอาชัดๆ จมล.มาได้นะคะ ขอบคุณนะปาล์ม  ยิ้มน่ารัก

+1 หมี ขอบคุณมาก (แจ๋ว แจ๋ว)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
พรุ่งนี้จะเอาของ ช่อง 9 มาให้ดู

( ไม่แน่ใจว่ามีราคาด้วยเปล่า )

นานๆ จะเข้ามาที
 ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
พรุ่งนี้จะดู itv

Today you , Tomorrow me.
http://www.ch7.com/UploadDir/advertisment.pdf ช่อง 7 หมีโหดดดด

กลับมาอีกครั้งกับช่อง7หมี  หมีโหดดดด
 กร๊าก กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
ช่องนี้ท่าทางน่าสนุก  ยิ้มน่ารัก

ช่อง 7 หมี = ช่องทีมีอยู่ 7 หมี

น่ากลัว เอือม

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 ฮิ้ววว  ตูจะไม่จูนเข้าเด็ดขาด 

เลวยั้นเงา
อยากดูอุ้มรัก ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 2 3 [4] 5