หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ค่าเช่าเวลารายการทีวี เอามาฝาก...  (อ่าน 15911 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ฟอนต์น่ารักยิ่ง  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
กะจะพากย์ทีบซะหน่อย

แต่ท้องยังไม่เสียแฮะ เดี๋ยวเสียงไม่ได้อารมณ์ เกย์แอบ

ทำไมหน้าบาน 
ไม่รู้เหมือนกันสงสัยฮาจัด

เอือม เอือม

<3.
 หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คิดได้แพงมาก  ง่ะ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
แต่ว่ามันก็ราคานี้แหละนะ
ช่อง 3 ก็แพง ว่างๆจะสแกนมาให้ดูค่ะ  หมีโหดดดด

สแกนเลยหมี  กรี๊ดดดดด

มีเรทวิทยุด้วยมั้ย  กรี๊ดดดดด
ขออัตราการเช่าเวลาของช่อง 9 กับช่อง 7 ด้วยได้ไหมครับ (รอช่อง3ของหมีด้วย แฮ่)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
รอดู กรี๊ดดดดด
เอาค่าเช่าแบนเนอร์เว็บกราฟิกอันดับ 1 ของประเทศไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 แป่ว แป่ว แป่ว แป่ว แป่ว แป่ว แป่ว  น่าจงจาร คุณยายเนอะ  แก่คงขำจุดไม่มีฟันทานข้าว  กลืนแทนละกันนะ ยาย
 งง
แป่ว แป่ว แป่ว แป่ว แป่ว แป่ว แป่ว  น่าจงจาร คุณยายเนอะ  แก่คงขำจุดไม่มีฟันทานข้าว  กลืนแทนละกันนะ ยาย

สวหัสดีน้องใหม่ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  แบร่

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
หาไม่เจออ่ะ
เดี๋ยวคืนนี้หาใหม่ค่า  หมีโหดดดด

หน้า: 1 2 [3] 4 5