หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เขียนป้ายราคาให้เด่นๆแบบเนี้ยอะ  (อ่าน 6742 ครั้ง)
ให้โปรแกรมไรดีครับ ให้เด่นๆใช้ภาษาไทยได้ด้วย

แล้วผมใช้ Enpon 230 ใช้กระดาษอะไรดีครับ

ขอบคุณมากๆครับผม
 งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปจ้างร้านเขียนให้เถอะครับ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 งง  งงกับคำถามมากครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ใช้ได้ตั้งแต่ notepad  ms word ยัน liius ได้หมดครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ป้านราคาเด่นๆ งง

ก็เขียนว่า จาก สองล้าน! ลดเหลือ 199! บาทสิครับ
รับรองเด่น

I ROCK , THEREFORE I AM
ไม่หรอก

ต้องเขียนว่า ไม่ลองไม่รู้ ชิมแล้วเยี่ยม เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เขียนว่า "ซื้อกูซะ"  หรือไม่ก็ "ถูกแสดดดดดดด" อะไรงี้แม้เป็น notepad ก็เด่นได้  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เขาถามหาโปรแกรมที่ใช้พิมพ์
แล้วก็ กระดาษ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1]