หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ font มาใช้กับเกม Fm  (อ่าน 2426 ครั้ง)
พอดีผมทำภาษาไทยกับเกม Fm อยู่นะครับ แล้ว font ที่ลงไว้สามารถอ่านภาษาไทยได้ แต่สระที่อยู่ข้างบนบางตัวมันหายไป เลยอยากจะถามว่ามี font ตัวไหนที่อ่านภาษาไทยชัดๆ แล้วสระอยู่ครบเปล่าครับ ผมลองหลายตัวแล้วมันเล็กไปนะครับ ที่พอใช้ได้ก็ Tahoma กับ ms sans serif นะครับ
Fm คืออะไรครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
For Mee Magazine ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โทษทีคับ บอกย่อไปหน่อย

เป็นเกมผู้จัดการทีมฟุตบอล  หรือ Football Manager นะครับ
หน้า: [1]