หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีฟ้อนท์แบบนี้บ้างครับ  (อ่าน 5186 ครั้ง)

ฟอนท์ในรูปนี้ชื่อว่าอะไรเหรอครับ ...

ฮือๆ~ ซื้อแผ่นฟ้อนท์มาก็ยังไม่มีอีก เสียดายเงิน..ในที่สุดก็ต้องระเห็จมาขอความช่วยเหลือ
จากที่นี่จนได้ ใครพอมีความเมตตารบกวนส่งให้ผมทีนะครับ

ขอบคุณมากครับผม... ยิ้มน่ารัก
รู้สึกว่าจะเป็น psl ชุดใหม่นะ แต่ใช้ font amagedon ของ ooooo (ห้าโอ) ไปก่อนได้

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กรี๊ดดดดด ขุดรอผู้ใจบุญมาช่วยยยย..

ขุดอะไรกัน มันยังไม่ทันตกเลย  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
และอีกอย่างผมก็ช่วยไปแล้วสงสัยไม่ได้สนใจ ช่างเถอะ

รู้สึกว่าจะเป็น psl ชุดใหม่นะ แต่ใช้ font amagedon ของ ooooo (ห้าโอ) ไปก่อนได้

โอ๊ะ โอ.. :18:ที่จริงมี armagedon อยู่ในเครื่องตั้งนานแล้ว
แต่กดดูด้วยโปรแกรม font glancer แล้วมันดันไม่เหมือน
เมื่อกี้กลับไปดูอีกที มันใช่เลย..

ขอบคุณมากครับผม ขอบคุณครับ  คริคริ
ไม่เป็นไรครับ คนไทยด้วยกัน

Today you , Tomorrow me.
และอีกอย่างผมก็ช่วยไปแล้วสงสัยไม่ได้สนใจ ช่างเถอะ

งง เนตผมเต่าอ่าคับ...ขี้งอนกันเร็วจังเลยอ่า..ผมก็ตามอยู่ตลอดเลยครับ
แต่กดรีเฟรชไปแล้วหน้าเว็บมันขึ้นช้า..ผมขอโทษด้วยครับที่ตอบช้า และมารบกวน  ฮือๆ~

ขอบคุณครับ  เศร้า
ไม่เป็นไรครับ คนไทยด้วยกัน

ขอบคุณที่เข้ามาช่วยเหลือครับ.. (แจ๋ว แจ๋ว)
เอ่อ เข้าใจกันไปใหญ่อีกคน

ไม่มีใครงอนทั้งนั้นครับแถวนี้
แต่บังเอิญคนแถวนี้สนิทกันจนพูดอะไรๆเหมือนคุยกะเพื่อนน่ะครับ
และที่ถามไมไ่ด้เป็นการรบกวนแต่อย่างใด  บอร์ดถาม-ตอบ มีไว้ถาม-ตอบ  กร๊าก

ถ้าไม่อยากโดนรบกวนก็คงนอนดูบอลเฉยๆแล้ว

I ROCK , THEREFORE I AM
 กร๊าก

ผมงอนครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]