หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: คอมหมีพัง  (อ่าน 25797 ครั้ง)
หมีโทรมา (ตอนนี้อยู่ในสาย)
บอกว่าจอหมีเปลี่ยนเป็นสีม่วงๆ
แล้วก็ดับไปเลย
(กำลังปั่นอยู่แท้ๆ)

สาระของกระจู๋นี้คือมาวิเคราะห์อาการคอมหมีหันเถอะ  ฮี่...

ป.ล.ที่นี่แตกฟ๐ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เป็นที่จอภาพครับ บอกให้ตบที่ข้างๆจอ แรงๆแล้วมันจะเป็นปกติครับ
(ผมก็เคยเป็น)
เชื่อไหมว่าเมื่อกี้ก็บอกให้ตบเหมือนกัน กร๊าก

หมีมันตบจริงๆ นะ กร๊าก กร๊าก

* อาการไม่ได้เป็นที่จอแน่ๆ เพราะมีอาการคอมดับ รีสตาร์ทเองด้วย

ป.ล.นี่แตกฟ๐ง โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อาจจะเป็นเพราะสายไฟขาดก็ได้ครับ กระแสไฟฟ้าเลยไม่ต่อเนื่อง

ป.ล. แตกฟoงแล้วไง  เอือม
พี่หมีอรหายเร็วๆนะค่ะ  หมีโหดดดด

ปล.แตกฟอง ไม่ใช่แตกคอม ไงจ้ะ
ตบคอมจะหายเหรอ ต้องตบหมี  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
จอเสื่อมแล้วแหละหมี

หึหึ   เคยตบเหมือนกันค่ะ...ตบจนมันแตก...

(อารยธรรมซากจอยังมีอยู่ว่าง ๆ ขอเชิญที่ห้อง   เอือม)

เลวยั้นเงา
ฟ้าผ่า แล้วจอพังครับ หมีโหดดดด
วางสายไปแล้ว กว่าจะตัดสายมันได้ อ๊าก โวย

หมีมันให้ลองถามดูว่าเกิดอะไรขึ้นกับจอและจะแก้ยังไงดี
ถ้าเป็นไปได้ อุ้ยหรือหมอแมว หรือไอ้หลั่งก็ได้ ช่วยไปซ่อมที่บ้านหมีหน่อย

ป.ล.บ้านหมีอยู่ห้างจากห้างคอม ไอทีสแควร์ เพียง 500 เมตร

นี่บอกให้ไปช่วยแน่เหรอคะ  กร๊าก  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
แนะนำให้แบกไปซ่อมค่ะ   เหลือบ

เหลือบ แต่ถ้ากลัวรอนาน..ก็ซื้อใหม่ไปเล้ย   โวย

เลวยั้นเงา
ไอทีสแควร์ไหนล่ะนั่น... (อย่าบอกว่าหลักสี่นะ)
ฟอร์แมต
แต่หอนัทอยู่ใกล้แค่ฟิวส์ยังขี้เกียจแบกไปซ่อมเลยค่ะ    เอือม

เลวยั้นเงา
หลักสี่เลยแหละ

อ๊ะ โทรไปบอกว่าไอ้เต่าอยู่แถวนั้นดีกั่ว

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9