หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครฟังหรือสะสมแผ่นเสียงไหมครับ  (อ่าน 9378 ครั้ง)
งั้นก็คงไม่มีโอกาสรู้แล้วหล่ะ หลังแนวผี น่ากลัว สยอง ไม่เคยเรียกร้องให้ผมดูได้สักเรื่อง

Today you , Tomorrow me.
ลองเรื่อง เด็กหอ ซิครับ แอนก็อุตส่าห์บอกใบ้แล้วนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อยากดูหนังผีจีนอ่ะ ไอ้เรื่องผีกัดอย่ากัดตอบอะไรประมาณเนี้ยอ่ะ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​
​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​ ​ต่างแดน​

ออก ดีวีดี แล้วด้วยครับ

แต่ขอผ่านบอลโลกไปก่อนดีกว่าตอนนี้หนังนอนกองอยู่บ้านหลายแผ่น  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
กำลังนั่งดูแผ่นสองอยู่เลย (ดีวีดีนะ) ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าไม่ชอบดูหนังผี หรือไม่ชอบให้ผีหลอกยิ่งต้องดูครับพี่เอ้
จะได้รู้ว่าหนังผีที่ประทับใจมันเป็นยังไง

พอแล้ว ไม่สปอยล์ๆ

ว่าแล้วก็อยากดูจังเลยแฮะ

หน้า: 1 2 [3]