หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรม FontLAb ซื้อได้จากที่ไหน  (อ่าน 3235 ครั้ง)
โปรแกรม FontLAb ซื้อได้จากที่ไหนค่ะ
ที่พันทิพย์มีหรือเปล่าค่ะ
อยากได้มาหัดทำ ราคาประมาณเท่าไหรค่ะ
พันทิพย์มีครับ ของเถื่อน แผ่นละร้อย ไม่ว่าจะโปรแกรมอะไร

Today you , Tomorrow me.
ถ้าสนใจเป็นโปรแกรมลิขสิทธิ์ ราคาอยู่ราวๆ สองหมื่นกว่าๆครับ
ตัวแทนจำหน่ายในไทยก็มีนะครับ
ถ้าสนใจจริงๆ เดี๋ยวจะประสานให้ครับ ยิ้มน่ารัก
สมัคร สาวก
เล่นไปสักพัก
แล้วทำเนียนขอจาก ยักษ์  ยิ้มน่ารัก

พอพูด 2 หมื่นแล้วขนลุก

(ตอนโพสกำลังปวดขี้)
^
|
|
และกำลังปวดขี้ตอนเปิดแอร์แรง  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]