หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนวาน รถที่บ้านผม โดนขโมย  (อ่าน 21532 ครั้ง)
เป็นรถกระบะ ISUZU Dragon Eye SLX 2.8 Turbo
สีบรอนซ์ทอง ทะเบียน ลบ 8526

มีรอยตำหนิที่
กันชนหน้าด้านซ้ายมีรอย บุบ ขนาดลูกเทนนิส (มีสีเขียวติดอยู่นิดหน่อยเนื่องจากถอยชนรั้วบ้าน)
กันชนหลัง ด้านขวาบุบ เป็นกระบะ space cab มีหลังคาของ สามมิตร

ตอนนี้ก็แจ้งความแจ้งประกัน ไว้เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

พี่ๆ คนไหน พบเห็น หรือได้ เบาะแส
(จะเจอมั้ยหนอ สงสัย ป่านนี้ เป็นชิ้นๆ ไปแล้ว)
แจ้งผมด้วยนะฮะ 0-6663-8657 ศักดิ์ ครับ ขอบคุณมากครับ  ฮือๆ~
จอดไว้ตรงไหนอ่ะพี่  ง่ะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 เศร้า

เจอเร็ว ๆ น่ะคะ

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
จอดไว้ตรงไหนอ่ะพี่  ง่ะ

นอกบ้านติดกับรั้วบ้านเลยล่ะ  โวย
ล้วงคออ้วกเลยนี่หว่า เอ้ย...ล้วงคองูเห่าเลยนี่  ง่ะ เล่นเอาซะหน้าบ้าน

เสรีไทยจากบางนา ว.2 เปลี่ยน เหตุ 111 ผู้เสียหายแจ้งทรัพย์สินที่หายว่าเป็น รถกระบะ ISUZU Dragon Eye SLX 2.8 Turbo สีบรอนซ์ทอง ทะเบียน ลบ 8526 กรุงเทพมหานคร ถ้า ว.15 ที่ใดให้ ว.20 ได้เลย เปลี่ยน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มิ.ย. 2006, 14:15 น. โดย จ่าพาราเบลลั่ม » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ว. 20 นี่มันอะไรนะ ไม่ค่อยได้ใช่  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ล้วงคออ้วกเลยนี่หว่า เอ้ย...ล้วงคองูเห่าเลยนี่  ง่ะ เล่นเอาซะหน้าบ้าน

เสรีไทยจากบางนา ว.2 เปลี่ยน เหตุ 111 ผู้เสียหายแจ้งทรัพย์สินที่หายว่าเป็น รถกระบะ ISUZU Dragon Eye SLX 2.8 Turbo สีบรอนซ์ทอง ทะเบียน ลบ 8526 กรุงเทพมหานคร ถ้า ว.15 ที่ใดให้ ว.20 ได้เลย เปลี่ยน

ง่ะ  จ่าเจฟช่วยขยายความด้วย

นานๆ จะเข้ามาที
ว. 20 นี่มันอะไรนะ ไม่ค่อยได้ใช่  ฮี่...

ตรวจสอบ , จับกุมไงครับ  ยิ้มน่ารัก

ปล.ว่าแต่ สน.บางนามันขึ้นกับศูนย์วิทยุอะไรอ่ะ เสรีไทยหรือว่าสวนลุมอ่ะ  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มิ.ย. 2006, 14:52 น. โดย จ่าพาราเบลลั่ม » บันทึกการเข้า

ตรวจสอบ , จับกุมไงครับ  ยิ้มน่ารัก

ปล.ว่าแต่ สน.บางนามันขึ้นกับศูนย์วิทยุอะไรอ่ะ เสรีไทยหรือว่าสวนลุมอ่ะ  ง่ะ

เป็นตำรวจจริงๆ เหรอ  หื่น

ว.2 ว.8 ครับจ่า   ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
พี่สักที่รักของนัท   ฮือๆ~

ขอให้เจอไว ๆ นะคะ   ฮือๆ~

ง่ะ    เจฟ มันกล้ามากเลยแหละ....พี่สักเห็นมันขับรถไปต่อหน้าต่อตาครับ  

เลวยั้นเงา
พอจำรูปพรรณสัณฐานมันได้หรือเปล่าครับ ก็ลองให้เบาะแสตำรวจเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มิ.ย. 2006, 15:10 น. โดย จ่าพาราเบลลั่ม » บันทึกการเข้า

ไม่เห็นหน้าซิจ่า
จังหวะนั้น โคตรลน ทำไรไม่ถูก
รับวิ่งเข้าบ้านแจ้ง 191 ก่อนเลยล่ะ  ฮือๆ~
ตกลงไม่เห็นเลยใช่ไหมคะ   ง่ะ

เลวยั้นเงา
คนร้ายมืออาชีพแน่นอน โจรกรรมได้อย่างรวดเร็ว มันคงมีเป็นแก็งค์ คงมีดูลาดเลาก่อนขโมยแน่ ว่าแต่ก่อนหาย เคยเห็นคนแปลกหน้าแถวๆบ้านมั้ยครับ  งง

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8