หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปรษณีย์ไทย (แตกหน่อ)  (อ่าน 69562 ครั้ง)
แอ้เคยโทร.เช็คพัสดุไปรษณีย์ค่ะ
คือเจ้านายสั่งให้เช็คให้ เพราะควรจะถึงตอนเช้า แต่บ่ายแล้วยังไม่ได้
ทางไปรษณีย์ดีมากเลยค่ะ เขาบอกว่างี้

หนุ่มไปรษณีย์ : อ๋อ รถคันที่ออกไปส่งของให้คุณเขามอเตอร์ไซค์ล้มครับ
แอ้ : เป็นอะไรมากไหมคะ
หนุ่มไปรษณีย์ : ของไม่เป็นอะไรหรอกครับ
แอ้ : ไม่ใช่ค่ะ คือคนส่งน่ะ ปลอดภัยดีไหมคะ
หนุ่มไปรษณีย์ : ปลอดภัยแล้วครับ งั้นผมเอาของคุณไปส่งให้ตอนนี้เลยแล้วกัน

แล้วเขาก็มาส่งให้ค่ะ อันนี้ ปณ สามเสนล่ะ
 กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด พี่แอ้เป็นห่วงบุรุษไปรษณีย์

เป็นนัทห่วงของก่อน    กร๊าก

เลวยั้นเงา
ห่วงคนก่อนสิจ๊ะ.. อ๊าง~

เพราะของมันของเจ้านายนิ ไม่ใช่ของพี่ซักหน่อย..  ฮี่ๆ

เหลือบ มิน่า 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13]