หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องแปลกเด็กตำกว่า2ขวบดูไม่ได้!  (อ่าน 7856 ครั้ง)

พระปรางค์สามยอดว่ะสาม อยู่ติดกับทางรถไฟ ตรงข้ามกับศาลพระกาฬ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เคยดู NGC

สารคดีเกี่ยวกับ คุณปีเตอร์

คุณปีเตอร์ถ้าถูกตัดหัวจะตายใน 7 วันเพราะัขาดน้ำ ครับ แต่ถ้าขาดอาหารอย่างเดียวจะอยู่ได้เป็นเดือนๆ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
-ตั๊กแตนตำข้าวตัวผู้ไม่สามารถร่วมเพศได้ขณะที่ยังมีหัวอยู่ (ตัวเมียจะเริ่มการมี SEX โดยตัดหัวตัวผู้ออก)
***(แม่งซาดิส์อะคุณตั๊กแตน)***

เพิ่งดูสารคดีมา เค้าว่ามันเกี่ยวกับอารมณ์ของน้องตัวเมียด้วยครับ ถ้ามันโมโหอยู่มันจะกินหัวตัวผู้ซึ่งตัวเล็กกว่า และนั่นกลับทำให้ตัวผู้ยิ่งหลั่งสารอะจุ๊กกุ๊กกรู๊มนุตะดะละโว้ออกมา ซึ่งทำให้ผสมพันธุ์กันได้ดียิ่งขึ้น

แอบอ้าง
-หมูจะมีช่วงถึงจุดสุดยอดนานถึง 30 นาที

ต๊ายยยยยยยยย  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

อิจฉา งง

งบน้อย
ถ้าเป็นหมู

ป่านนี้คงไม่ได้ทำกินแล้ว ฮิ้ววว
เติ้ลถนัดมือซ้ายครับทำยังไงดีเรา ง่ะ

เติ้ลถนัดมือซ้ายครับทำยังไงดีเรา ง่ะ

ใช้ซ้าย สลับกับ ขวา สิครับ

... จะไม่ได้เอียงซ้าย หรือ ขวา

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

ผมก็ถนัดซ้ายครับ ฮิ้ววว

งบน้อย
อะไรนะ...เอียงซ้าย   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

ไม่เอียงครับ ปลื้ม

งบน้อย
ต้องพิสูจน์ค่ะ (อิอิ)
ต้องถามหมี ดีกว่า   หื่น

เลวยั้นเงา
หมีไม่อยู่  นัทจัดการเลยค่ะ (อิอิ)
ไม่เอาดีกว่า...หมีตะปบเจ็บ   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 [2] 3