หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้มั้ยว่าตัวเองชายหรือหญิง  (อ่าน 20086 ครั้ง)
เพศหมี  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เพศหมี  หมีโหดดดด

หมีมีเพศ งั้นเหรอ

หมีมีเพศ งั้นเหรอ

มีสิ ไม่งั้นหมีคงไม่รับประทานแต่ผู้ชายหรอก ง่ะ ใช่มั้ย?

แล้วเพศหมี มีทอมมีดี้มั้ยอ่ะ?

ป.ล.ไปรื้อสารานุกรมมาแล้ว ยังไม่เห็นมีบอกเลยว่ามีหมีสายพันธุ์ไหนนมตู้มข้างเล็กข้าง ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มิ.ย. 2006, 00:51 น. โดย Furozang » บันทึกการเข้า

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

กร๊าก
มันsetคำตอบไว้ว่าเป็นชายแน่ๆ  เอือม
ผลจากการวิเคราะห์ พบว่า คุณเป็น ชาย  เหลือบ
ชายครับ (อิอิ)

ผู้หญิงที่ได้ผู้ชายดีนะครับ แปลว่าเข้ากับผู้ชายได้ง่าย และผู้ชายน่าจะชอบแบบนี้เยอะๆ ฮี่...

มันก็ผู้ชายหมดเลยไม่ใช่เหรอ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ชายครับ (อิอิ)

ผู้หญิงที่ได้ผู้ชายดีนะครับ แปลว่าเข้ากับผู้ชายได้ง่าย และผู้ชายน่าจะชอบแบบนี้เยอะๆ ฮี่...

อรได้ผู้ชายยยย  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผู้ชาย 

....
.........
ตรงชิบ  เหลือบ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ผลจากการวิเคราะห์ พบว่า คุณเป็น ผู้ชาย

:08:ไม่เห็นจะตรงเลย

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
 เอือม  หลอกลวงแหง...คำตอบมีแต่ผู้ชายอ่ะ 

เลวยั้นเงา
เอือม  หลอกลวงแหง...คำตอบมีแต่ผู้ชายอ่ะ 

ใช่ๆ
แล้วกราฟอะไรนั่นก็คงจะสตอร์เบอร์รี่

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ในที่สุดความลับของป้า ๆ สาว ๆ ในบอร์ดก็เปิดเผยแล้ว

งบน้อย
 เหลือบ  ใครป้าจ๊ะ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7