หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ฟอนต์สำหรับภาษาอังกฤษครับ  (อ่าน 6345 ครั้ง)
อยากได้ฟอนต์ภาษาอังกฤษ สวยๆอะครับ

จะเอาไว้ทำรายงานภาษาอังกฤษ

ขอหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

Give iz Good
RuneScape Thailand is now version "2" !
Times New Roman เป็นฟอนต์แบบเป็นทางการใช้ทำรายงานมีในเครื่องแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
www.dafont.com

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ถ้าใช้ฟอนต์จาก dafont จะเป็นรายงานแบบไหนหนอ  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
Time new Romans ไม่ค่อยสวยเลยอะครับ

Give iz Good
RuneScape Thailand is now version "2" !
CordiaUPC ลองดูถ้างั้น ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: [1]