หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช่ times new roman รึเปล่า  (อ่าน 3014 ครั้ง)
สวัสดีครับ

อันนี้ font อะไรเหรอครับ ผมใช้เวลาเทียบมาหลายวันแล้วไม่เจอ เจอแต่ที่คล้ายๆ แต่ตัวเลขไม่เหมือน

ตอนนี้รู้แต่ว่าเป็น fixed witdth font ที่หน้าตาคล้าย times new roman

ใครรู้ช่วยด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ทำไมรูปไม่ขึ้น
ขอโทษครับเมื่อกี้ใส่ link ผิด ภาพอยู่นี่ครับ

เหมือนมาจากเครื่องพิมพ์ดีดไฟฟ้าครับ
อาจจะมีเป็นฟอนต์ในคอมแล้วก็ได้
ลองหาจาก dafont.com ดูนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]