หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: Flash Player 9.0.7 Beta  (อ่าน 8053 ครั้ง)
ผมไม่ได้เล่นที่ thai3dviz กับ thai3d อ่ะคับ
เล่นหลายบอร์ดไม่ไหวครับ รู้สึกเวลาหายไป... ตอนนี้หลงเข้ามาที่นี่ก็มึนๆแล้วคับ...
แต่ก่อนเล่นเฉลิมไทยด้วย... รู้สึกว่าทั้งวันไม่ได้ทำอะไรนอกจากตอบกระทู้   อ้วก

ตอนนี้ไม่ได้เล่นบอร์ด 3d ที่ไหนเลยครับ... ชักงงตัวเอง  เอือม

ตอนนี้ที่เข้าประจำมีแค่ f0nt กับ rookienet ครับ (จริงๆ ตอบแต่กระทู้ที่ไม่มีสาระทั้งนั้นเลย  หื่น)

ถามที่นี่ก็ได้มั๊งครับถ้ายักษ์อนุญาต... ไม่งั้นก็ไป rookienet ..... (ถ้าผมตอบได้ ง่ะ ... เพราะจริงๆ ผมไม่ค่อยรู้อะไรมากเท่าไหร่อ่ะคับ เป็นแต่ปั้นๆ  เอือม)
ตอนนี้ผมก็เริ่มเอาเวลาไปทำอย่างอื่นแล้ว
ไม่ค่อยอยู่บอร์ดนี้เท่าไหร่แล้วหละ

แค่เปิดอ่านๆ แล้วก็ไป
งาน การบ้านเยอะจริงๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ตอนนี้ที่เข้าประจำมีแค่ f0nt กับ rookienet ครับ (จริงๆ ตอบแต่กระทู้ที่ไม่มีสาระทั้งนั้นเลย  หื่น)

ถามที่นี่ก็ได้มั๊งครับถ้ายักษ์อนุญาต... ไม่งั้นก็ไป rookienet ..... (ถ้าผมตอบได้ ง่ะ ... เพราะจริงๆ ผมไม่ค่อยรู้อะไรมากเท่าไหร่อ่ะคับ เป็นแต่ปั้นๆ  เอือม)

หื่น ใครจะไปกล้าหือคุณแอปเปิ้ลลลล

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คุณแอปเปิ้ลลลล

งง
ขออภัยนะครับ ความจริงมันชื่อว่า
Adobe Flash Player ต่างหาก

9.0.16.0 - Final
http://www.9down.com/story.php?sid=6846
 ฮือๆ~

Adobe
ฮือๆ~ โธ่...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ง่ะ ไอ้หยา

Adobe เหี้ยมจังเลยรุ่นนี้
หน้า: 1 [2]