หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: พิมพ์สระไม้โทไม่ได้  (อ่าน 4337 ครั้ง)
ผมใช้ฟอนชื่อ200iannnnnnBkkพิมพ์คำว่าก้าวหน้าเวลาพิมพ์ไม้โทจะเป็นตัวCEครับ ไปเปลี่ยนที่charecterแล้วก็ยังไม่หายช่วยผมด้วยครับบบบบบ
พิมพ์ในโปรแกรมอะไรครับ??

Today you , Tomorrow me.
ขอเปลี่ยนคำผิดครับที่ถูกคือตัวฟอนต์ชื่อ2548_NEWFAHเมื่อพิมพ์คำว่าก้าวหน้าไม้โทจะเป็นCEครับทั้งที่เข้าไปเปลี่ยนในcharacterแล้วครับแต่ยังไม่หายทำตามตัวอย่างที่บอกการแก้สละลอย และจมแล้วครับ
photoshop7ครับ
เอ๊ะ ไม่เคยโหลดมาใช้แฮะ
คนทำคือใคร?

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ก็อยู่ในฟอนต์นี้ละครับ
ของเจ๊ฟ้าครับ

เอ๊ะ ไม่เคยเจอแฮะ
เจ๊ฟ้าไปไหน ช่วยด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]