หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องทำตัวยังไงกันน่ะ???  (อ่าน 66930 ครั้ง)
 ฮิ้ววว  หึหึ    ตูเห็นจู๋นี้แล้วตูอยากจะตาย ณ. บัดนี้เลยว่ะเฮ้ย   

ฮือๆ~ ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ดักตีหัว
พอสลบก็ลากเข้าถ้ำ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดักตีหัว
พอสลบก็ลากเข้าถ้ำ
จากนั้นก็สับแยกออกทีละส่วน คริคริ

Las Noches Rubicundior
 เหลือบ

ผู้หญิงสมัยนี้ น่ากลัวจริงๆ   เศร้า

เลวยั้นเงา
 โห

กล้าพูดเนอะ  ฮี่...

Las Noches Rubicundior
แน่นอนครับ    เจ๋ง

เลวยั้นเงา

:05:  เอ่อ  คือ ไม่ใช่จู๋แนะวิธีฆ่าคนน่ะค่ะ

สำหรับเดือน  แกแน่ใจหรอว่าถ้าเค้าปฏิเสธแรงๆ ม่แก  จะไม่ตายซ่ะก่อนที่จะตัดใจได้  ฮึ :09:

ขอบคุณทุกคนอีกครั้งน่ะค่ะ :33:

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
ดาว่า  ถ้าเค้าพูดแรงๆ  มันจะเจ็บทีเดียวอะ ไม่ซ้ำซาก

ถ้าเกิดว่าเค้าคุยด้วยดีๆ  เราอาจจะคิดรีเทิร์นอยู่เรื่อย
แล้วมันก็จะเจ็บไม่เลิก และตัดใจไม่ได้ซะที ฮือๆ~
ดาพูดเหมืือนมีประสบการณ์ตรงมาก่อนเลยนะ เห็นด้วยครับ เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แกขนาดนี้แล้ว  มันก็ต้องมีกันบ้าง (อิอิ)
นึกแล้วก็เศร้า  ฮือๆ~

ปล. ลองโทรไปคุยรึยังอะคะ กรี๊ดดดดด
(เรื่องของชาวบ้านคืองานของเรา ฮิ้ววว)
ชอบปีนเกลียวเหรอ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ชอบปีนเกลียวเหรอ เกย์แอบ
ไม่เข้าใจนิยามคำว่าปีนเกลียวของลุงอะค่ะ
แบบว่าไปจีบรุ่นพี่ไง  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มันเอาไว้ใช้กับเด็กผู้ชายไม่ใช่เหรอ งง
เคอะ พอดีไม่ได้ดู จขกท. เป็นเพศอะไร  เกย์แอบ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 23