หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องทำตัวยังไงกันน่ะ???  (อ่าน 66927 ครั้ง)
 เหวอ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เคยมีหนุ่มเอาขนมมาแขวนหน้าห้องเหมือนกัน
หลังๆมันสนิทกะเมท เลยเอามาจัดใส่ตู้เย็นให้เรียบร้อย

ช่วงนั้นอ้วนท้วนเป็นเด็กสมบูรณ์ ยิ้มน่ารัก
เคยมีเหมือนกัน
วันเกิด
หนุ่มตี๋ที่แอบปิ๊ง (ความจริงมันคือเพื่อน ฮือๆ~)
โทรมาบอกว่า

ไอ้มืดหมี มาหน้าบ้านหน่อย
 หมีโหดดดด อะไร?
 ไอ้มืดหมี เร็วๆเดี๋ยวหาย
 หมีโหดดดด ไรวะ

เดินออกไปเจอตุ๊กตาหมีตัวเท่าควายนั่งพิงประตูอยู่  ยิ้มน่ารัก

ตกลงมันคือตุ๊กตาหมี หรือ ตุ๊กตาควายครับ  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หมีควาย  กร๊าก

คิดไปคิดมา  อย่าโทรจีบหนุ่มเลยค่ะ

มันเปลือง กร๊าก
เขียยนจดหมายรักแล้วผูกติดนกพิราบไป
เปลืองนกอีก  หมีโหดดดด

สมัยเรียนมัธยมอยู่อพาร์ทเมนต์กับพี่ชาย
แล้วเพื่อนพี่ชายเข้ามาเรียนต่อมหาวิทยาลัย เลยขอมาอยู่ด้วยกัน

ผ่านไปไม่ถึงหนึ่งอาทิตย์ มีสาวนางหนึ่งเคาะประตูแล้วเอาจดหมายสอดไว้ใต้ประตู
เนื้อความประมาณว่าชอบเพื่อนพี่ชายคนนั้น อยากรู้จัก

เสนห์แรงจริงๆ  เอือม

Today you , Tomorrow me.
อยากรู้จักด้วย กรี๊ดดดดด
ในความคิดผมนะ ไม่มีข้อความหรืออะไรที่จริงใจและดูดีเท่ากับคำพูดที่ออกจากปากเราเองหรอกครับ มันมีทั้งความหมายและความรู้สึกที่เอสเอ็มเอสทำไม่ได้ หากได้พูดสนทนากันจริงๆก็เสริมมัลติมีเดียทางสายตาเข้าไปด้วยนะครับ รับรองว่าเอ็มเอ็มเอสชิดซ้ายแน่ๆ  ฮี่...

อยากรู้จักพี่อุ้ย  ฮิ้ววว

เอาผ้าแพร 7 สี ไปคล้องคอผู้ชายครับ

เค้าจะได้บอกเลิกเลย หมดเรื่องหมดราวกันไป
สุดท้ายก็เป็นเรื่องของพรหมลิขิตครับ อยากสมหวังกับใคร ชาตินี้ก็หมั่นทำบุญตักบาตรร่วมกับเขาคนนั้นไว้ แล้วรอดูผลชาติหน้าครับ

ถ้าผู้ชายเรียบร้อย หงิม ๆ ก็บุกเลย เพื่อนผมเคยเสร็จเรียบร้อยแบบนี้แหละ ชวนไปจีบหญิงมันก็บอกไม่เอา อาย จะอ่านหนังสือ  อี๋~

เจอสาวใจกล้า (เจอที่ทำงานเดียวกัน) ได้ครองพ่อยอดชายคนดีไปแล้ว  ฮิ้ววว

แต่โดยทั่วไปผู้ชายไม่ค่อยชอบผู้หญิงมาจีบนะ ยกเว้นถ้าถูกใจ หรือ คิดในทางไม่ดี

[ว่างให้เช่า]
 ฮี่ๆ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 23