หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birth Day ศัก&บิ๊ก -*-  (อ่าน 11060 ครั้ง)
ขอบคุณสำหรับทุกคำอวยพร มากครับ
ซึ้งใจจัง  ยิ้มน่ารัก
ขอบคุณเพื่อนกัมที่ตั้งจู๋นี้ให้เน้อ...

เกือบลืม HBD บิ๊กด้วยนะครับ  ฮิ้ววว

พี่สัก....  เกย์แอบ  รักนะ จุ๊บๆ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
พี่ศัก

เลี้ยง

3 ย่าน  กรี๊ดดดดด
ขอให้มีความสุขวันคริสต์มาส
และสวัสดีปีใหม่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

พี่ศัก

เลี้ยง

3 ย่าน  กรี๊ดดดดด

เรียกด้วย คริคริ

งบน้อย
 ฮิ้ววว   ด้วย    ด้วย   ด้วย  ด้วย
วันไหนดีคะพี่เมิง เพื่อนเมิง  ฮิ้ววว
เดี๋ยวคุยกันนอกรอบ น้องเมิง ทั้งสาม  เกย์แอบ

เรียกด้วย คริคริ

เรียก  หมีโหดดดด

เอาเบอร์มาดิจะได้โทรตาม  เกย์แอบ
happy birth day ครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

ฮิ้ววว   ด้วย    ด้วย   ด้วย  ด้วย

เช่นกัน  คริคริ

นานๆ จะเข้ามาที
เย่ๆ
มีความสุขมากๆ
ลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง

บิ๊กกับศัก ลูกออกมาจะหน้าตาเป็นยังไงน๊า  คริคริ

ชื่อบักซิก คริคริ

งบน้อย
อ้ะ มาช้าไป  ฮิ้ววว

สสวก ค่ะ
ขอให้สมหวังในทุกๆเรื่องนะคะ  ปลื้ม

<3.
สุขสันต์วันเกิดครับลุงๆ
หน้า: 1 2 [3] 4