หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birth Day ศัก&บิ๊ก -*-  (อ่าน 11055 ครั้ง)
สุขสันต์วันวิวาห์ครับ
ขอให้ทั้งคู่มีความสุข
ประสบความสำเร็จ
พบแต่สิ่งดีๆ
หนักเล็กเบาหน่อย อภัยให้กันนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

สุขภาพแข็งแรง มีแฟนสวยๆ ร่ำ่รวยทรัพย์สิน

ทั้งพีี่่่ศักดิ์และพี่บิ๊กนะคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
สสวก ทั้งคู่เลยนะค้าาา
ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคู่ (ท่าทางจะแข็งแรงอยู่แล้ว)
เอาใหม่  หมีโหดดดด

ขอให้มีแฟนสวยๆ อย่าแย่งกันจีบอรเลยนะ ค่อยๆมาทีละคน  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดครับ
 สุขภาพแข็ง แรงไม่มี โรคภัยเบียดเบียน..

กำลังโหลดข้อมูล .....
สุขสันต์วันวิวาห์ครับ
ขอให้ทั้งคู่มีความสุข
ประสบความสำเร็จ
พบแต่สิ่งดีๆ
หนักเล็กเบาหน่อย อภัยให้กันนะครับ

ตกลงงานแต่งหรอกหรอคะ อิอิอิ มีความสุขมากๆค่ะ ทั้งสองคนเลย  ลันล้า

กระต่ายโฉด !!!
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มาหลังเด็กนรกกกกกก โวย

HBDครับ
แฮปปี้เบิร์ธเดย์ค่ะ

ขอให้สมหวังในทุกสิ่งที่ดีๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก
ขอพรบารมีครูบาปปกป้องคุ้มกันภัยต่างๆ
แด่ พี่ศักและพี่บิ๊ก
พ้นซึ่งเจ็บไข้ ขอให้มีกำไลในวันข้างหน้า
ขอให้เงินทองไหลมาเทมาอย่างไม่ขาดสาย ค่ะ  กึ๋ยๆ

สุขสันต์วันเกิด ค่ะ  ยิ้มน่ารัก
แก่เร็วๆ นะค่ะ  (อิอิ)
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  โวย

เด็กนรก!!!

สสวกค่ะทั้งสองท่าน แก่วันแก่คืนนะคะ  ยิ้มน่ารัก
สสวก ครับ  ปลื้ม
เอ่อ อย่างกับแต่งงาน

แต่ขอบคุณมากๆครับ

ขอคำอวยพรที่มีให้

ย้อนกลับไปหาทุกคนเลยนะครับ

ปลื้ม

อ้อขอบคุณเป็นพิเศษสำหรับ ปาม นัท และ น้องลั่น ด้วยนะจ้ะ

ง้อ แล้วนะเฟ้ยนัท

S♥NE - Goguma
 ชิ  ให้แม่มาขอสิคะบิ๊ก

เลวยั้นเงา
สสวก. x 2 ครับ ประหยัดดีตั้งคู่  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
ขอบคุณสำหรับทุกคำอวยพร มากครับ
ซึ้งใจจัง  ยิ้มน่ารัก
ขอบคุณเพื่อนกัมที่ตั้งจู๋นี้ให้เน้อ...

เกือบลืม HBD บิ๊กด้วยนะครับ  ฮิ้ววว
หน้า: 1 [2] 3 4