หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียม ..พบสุข..  (อ่าน 4793 ครั้ง)
หลัง​จาก​ที่คิดว่า​ ​ทีอาร์พี​ ​จงอาง​ ​น่า​จะ​โอเค​แล้ว​
​เลยมาขอคำ​แนะนำ​เกี่ยว​กับ​ตัว​ใหม่​ที่​จะ​ทำ​ครับ​

​ขอบคุณทุกท่านเช่นเคยครับ​  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

​ปล​. ​จงอางเตรียมปล่อย​แล้ว​ครับ​ ​แต่​ไม่​กล้าจองวันปล่อยกลัวลืม​  มึนตึ้บ มึนตึ้บ
​รอ​ใกล้ๆ​วันที่ว่าง​จะ​ขอจองอีกทีครับ​ ​เพราะ​ตอนนี้​แน่น​กัน​อีกยาวววววววววววววว​

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
 เจ๋ง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
แจ่ม ๆ

เจ๋ง

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
เยี่ยมเลยค่ะ

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
ชอบ ร เรือ  กรี๊ดดดดด

ชอบ ก.ไก่  ฮิ้ววว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ชอบม้า ชอบม้า เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ชอบม้า  ชิ

ฟอนต์ของคุณ tuxx กับ คุณ B••k น่าสนใจมากๆ ไม่รู้เมื่อไหร่จะเปิดให้โหลด เห็นมาได้พักใหญ่แล้ว เจ๋งจริงๆ ครับ  เจ๋ง
​ฟอนต์ของคุณ​ tuxx ​กับ​ ​คุณ​ B••k ​น่าสนใจมากๆ​ ​ไม่​รู้​เมื่อไหร่​จะ​เปิด​ให้​โหลด​ ​เห็นมา​ได้​พัก​ใหญ่​แล้ว​ ​เจ๋งจริงๆ​ ​ครับ​  เจ๋ง

เร็วๆนี้ครับ คือ กลัวลืมวันปล่อยอะครับ
เพราะวันปล่อยกว่าจะว่างอีกนานเลย
รับรองผมลืมแน่  ฮิ้ววว ว่างเมื่อไหร่เดี๋ยวจองทันทีครับ

แต่ พบสุข นี่ยังไม่ได้ทำตัวอังกฤษเลยครับ แหะๆ  อี๋~

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ฟอนต์ของคุณ tuxx กับ คุณ B••k น่าสนใจมากๆ ไม่รู้เมื่อไหร่จะเปิดให้โหลด เห็นมาได้พักใหญ่แล้ว เจ๋งจริงๆ ครับ  เจ๋ง

ลันล้า ดีใจ เอิ้งเงย ดีใจ
ฟอนต์ผมจะออกวันที่ 26 วันสุนทรภู่นี้ครับ คุณความดีอุทิศแด่ท่านและร่วมถวายพระพรในหลวงของเรา ยิ้มน่ารัก

หน้า: [1]