หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง kerning ใน FontLab..  (อ่าน 2316 ครั้ง)
มาอีกรอบครับ

อยากทราบว่า มีวิธี save คำสั่ง kerning ไหมครับ ?
(ไม่รู้จะเข้าใจกันเปล่า ผมถามเอง ยังงงๆคำถาม)  งง งง

คือ A-Z ,a-z เนี่ยผมได้ทำ kerning ไว้หมดแล้ว
แต่ไปทำใหม่ อีกไฟล์ แล้วจะสามารถกอปชุด kerning เก่าทั้ง 52 ตัวมาได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ลองมั่วๆดูได้แล้วครับ ไม่รู้ว่าถูกหรือเปล่า
เดี๋ยวขอลองก่อนครับ ถ้าไม่ผิดพลาดจะมารายงานอีกทีครับ

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
หน้า: [1]