หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Graph Editor IN Flash  (อ่าน 4173 ครั้ง)
 หมีโหดดดด
เข้าใจว่าFlashทำงานเป็นภาพๆ เหมือนเอาภาพไปใส่ในช่อง(ถึงจะMotionTweenก็แปลงเป็นภาพทีละเฟรมได้อยู่ดี)

ฉนั้นเราไม่สามารถปรับพวกSlow In, Slow Outด้วยGraph Editorใช่ไหมครับ
คือต้องสดกับภาพในFlameนั้นเลย?..อืม
มีครับเค้าเรียกว่า easing

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 งั้นเหรอ
อยู่ตรงไหนรือครับ?
แถวๆ tween ครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 (แจ๋ว แจ๋ว)
ขอบคุณครับ ใช้ได้จริงด้วยแหมAnimateจะขาดกราฟไปได้อย่างไร ขนาดAEยังมีแน่ะ
DF ก็มีนะ ละเอียดกว่าด้วย เชอะ  ชิ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
หน้า: [1]