หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันไล่หมีที  (อ่าน 17456 ครั้ง)
ราตรีสวัสดิ์ค่ะพี่หมีอร  กรี๊ดดดดด
จะไปนอนเหมือนกัน  กรี๊ดดดดด

<3.
สู้ๆ เจ๊ หมีโหดดดด เป็นโรคกระดูกหรอคะ กระดูกพรุนหรือเปล่า
เป็นโรคกระดูกเหมือนกันค่ะ ตอนเด็กๆ โตเร็วเกิน น้ำเลี้ยงในข้อต่อไม่มี แถมพรุนอีก
เวลานั่งทีจะได้ยินเสียงกร๊อบ! หุๆ สยองดีค่ะ
อย่านอนดึกมากนะคะ ทุกคนเลย เดี๋ยวร่างกายทรุดโทรมเอานะคะ
สู้ๆ นะคะเจ๊หมี หักห้ามใจไม่ให้นอนดึกนะคะ

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

take care yourself ka
p'mee ^^

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ว๊า อย่างนี้ก็อดคุยกับหมียามดึกสิ  กรี๊ดดดดด
 ฮิ้ววว  รักษาสุขภาพนะหมี  แต่อย่างหมีนี่ไม่น่าเปื่อยเอ๊ย ป่วยเลยแหะ

ยังไงรักษาสุขภาพด้วยค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
รักษาสุขภาพด้วยนะคะทุกคน ปลื้ม

เป็นห่วงคะ  ยิ้มน่ารัก

( โคตรนางเอกเลยตู )  (อิอิ)

นานๆ จะเข้ามาที
แง หมี ไม่น่าตายเลย ฮือๆ~
ฮือ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยังงงงงง!!  โวย

ฮิ้ววว

<3.
ก็เพราะหมีอ่อนแอและไร้เดียงสาอย่างนี้ไงคะ
หมีเลยอยากได้คู่ชีวิตเป็นหมอ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีจะตายแ้ลวเหรอ กรี๊ดดดดด

(แจ๋ว แจ๋ว)
แนะนำให้แทะกระดูกครับ เพิ่มแคลเซี่ยม เกย์แอบ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก  มาขำอู๋ 

เลวยั้นเงา

หมีกำลังแทะกระดูกหมอแมวอย่างเมามันครับ

บักอู๋เป็นรายต่อไป

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

งบน้อย
แก้เคล็ดโดยการไถ่ชีวิต หมีและสัตว์สงวนค่ะ    เหลือบ

เลวยั้นเงา
อุ้ยมากกว่ามั้ง  (อิอิ)

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7