หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันไล่หมีที  (อ่าน 17466 ครั้ง)
ขอดูหน้าตาหน่อย เกย์แอบ

ไปดูเอง
หน้าเกย์มั่กๆ  เกย์แอบ

<3.
ไม่รู้เอามาให้ดูหน่อยสิ เกย์แอบ
ไม่รู้เอามาให้ดูหน่อยสิ เกย์แอบ

เอ็งเป็นเกย์เหรอว่ะแมค ชอบผู้ชายด้วยกัน  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 เกย์ออก

No more tear !!!
เอ็งเป็นเกย์เหรอว่ะแมค ชอบผู้ชายด้วยกัน  เกย์แอบ

อยู่รร.เดียวกัน เจอจะได้ทัก ฮิ้ววว

...โดยการจูบ ฮิ้ววว

งบน้อย
 ง่ะ
อร  ตรวจร่างกายมันเท่าไหร่เหรอ
อยากไปตรวจมั่ง กรี๊ดดดดด

แต่เห็นพ่อตรวจแล้วโคตรแพง
(รพ.เอกชน + เบิกที่ทำงาน) ฮิ้ววว
เซ็นทรัลลาดพร้าว

ตรวจฟรีค่า  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมไม่เชื่อครับ
ไม่ใช่ไม่เชื่อหมีอรว่าเอาผลอะไรมา
แต่ผมไม่เชื่อการแปลผลครับ

สารจุ๊กกรู๊กะจู๊ อะไรที่ว่า ผมอยากรู้ว่ามันคือสารอันใด เกิดมาไม่เคยได้ยินมาก่อน ว่าสามารถตรวจได้ว่าแข็งแรงหรืออ่อนแอติดเชื้อง่าย ... เรื่องพวกนี้วัดกันได้ก็ดีสิ
กระดูกบาง ปัจจุบันนี้ การวัดมวลกระดูก เป็นอะไรที่หมอไม่ค่อยเชื่อกันแล้วนะครับ (แต่ยังมีไว้ในเอกชน เพื่อ....)  ถ้ากระดูกบาง แต่การเรียงตัวดี ก็ไม่ได้เสี่ยงอะไร ต่างจากกระดูกหนาแต่การเรียงตัวไม่ดี อย่างนี้หักง่าย

อรอายุแค่นี้ยังหมีได้อีกนานครับ  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
นอนเลยครับพี่ให้พี่นอนปีแล้วค่อยเล่นต่อละกันครับ ลันล้า(ห่วงสุขภาพนะเนี่ย)

สนับสนุนความเห็นของหมอแมวครับ (เค้าหลอกเอาเงินค่ารักษาหมีหรือเปล่า เห็นหมีรวย  หมีโหดดดด)
3 ทุ่มแล้วถึงเวลานอนของเด็กดี  (อิอิ)

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
ผมเชื่อหมอแมว และอยกให้หมีพักผ่อนครับ

ชิ่ว!

สนับสนุนความเห็นของหมอแมวครับ (เค้าหลอกเอาเงินค่ารักษาหมีหรือเปล่า เห็นหมีรวย  หมีโหดดดด)

คุณหมีอร บอกว่าตรวจฟรี จ้ะ

ผมไม่เชื่อครับ
ไม่ใช่ไม่เชื่อหมีอรว่าเอาผลอะไรมา
แต่ผมไม่เชื่อการแปลผลครับ

สารจุ๊กกรู๊กะจู๊ อะไรที่ว่า ผมอยากรู้ว่ามันคือสารอันใด เกิดมาไม่เคยได้ยินมาก่อน ว่าสามารถตรวจได้ว่าแข็งแรงหรืออ่อนแอติดเชื้อง่าย ... เรื่องพวกนี้วัดกันได้ก็ดีสิ
กระดูกบาง ปัจจุบันนี้ การวัดมวลกระดูก เป็นอะไรที่หมอไม่ค่อยเชื่อกันแล้วนะครับ (แต่ยังมีไว้ในเอกชน เพื่อ....)  ถ้ากระดูกบาง แต่การเรียงตัวดี ก็ไม่ได้เสี่ยงอะไร ต่างจากกระดูกหนาแต่การเรียงตัวไม่ดี อย่างนี้หักง่าย

อรอายุแค่นี้ยังหมีได้อีกนานครับ  กรี๊ดดดดด

แต่นอนเร็วๆก็ดีนะคะ .. นอนดึก ๆ หน้าขึ้นสิวเพียบเลย
ตอนปิดเทอมเรานอนดึก มันพากันงอกงามบานยังกะดอกเห็ด  ฮือๆ~
เห็นเค้าว่า ช่วง 4 ทุ่ม - ตี 1 เป็นเวลา ที่ร่างกายกำลังซ่อมแซมผิว

ถ้าคุณหมีอร กระดูกบาง ก็ทานนมกับปลาเล็กปลาน้อยเยอะๆ นะคะ
จะได้อยู่ เป็นหมี ที่ บอร์ด f0nt นานๆ  ปลื้ม
ไม่ป่วยน่ะดีแล้ว ..

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7