หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันไล่หมีที  (อ่าน 17455 ครั้ง)
เมื่อ2วันก่อนไปตรวจร่างกายมาค่ะ

ผลมาว่า
สาร กะดุ๊กจุ๊กกรู๊วว(จำชื่อไม่ได้อ่ะ) หมีโหดดดด
น้อยมากๆ น้อยที่สุดในบ้านเลย
ทำให้ร่างกายอ่อนแอ
เสี่ยงต่อการเป็นโรคต่างๆ โรคมะเร็งด้วยนะ
ซึ่งถ้าจะให้ดี ค่ามันต้องอยู่ที่ 5หมื่น แสดงว่าแข็งแรงดี
อรมีแค่ หมื่น4เอง  เอือม

ไปตรวจกระดูด ผลมาคือกระดูกบางอีก
(บางกว่าแม่ที่ชอบบ่นปวดขาๆอีก)

ร่างกายผอมไป
แต่ไขมันเกิน  ฮือๆ~

แล่วส่วนตัวมีโรคประจำตัวด้วย
ถ้าเป็นหนักๆเดี๋ยวก็ตายอีก

หมอแนะนำว่าอย่านอนดึกตั้งหลายครั้งแล้วแต่ไม่เชื่อ
พอเห็นผลมันมากขนาดนี้ก็เชื่อแล้วล่ะ  ฮือๆ~
ไม่อยากตายเร็วๆ

***ถ้าใครเห็นอร ยังออนไลน์เกิน 5 ทุ่มช่วยเตือนด้วยนะคะ
ถ้าเกินเที่ยงคืนก็ช่วยขับไล่ให้ไปนอนด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ จุ๊บๆๆๆ  จ๊วบ จ๊วบ

จากหมีน้อยผู้น่ารักน่าสงสารและโสด  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตีหนึ่งสี่สิบแล้ว ไปนอนไป  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ตีหนึ่งสี่สิบแล้ว ไปนอนไป  เกย์แอบ
เหลือบ เหลือบ เหลือบ

No more tear !!!
ชิ่วๆ
พี่หนิงผอมมากๆ ก้างเลยล่ะ
แต่ไขมันอุดตัน  เฮ้ย!?

<3.
ไปนอนไป้ (อิอิ)

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
พี่หนิงผอมมากๆ ก้างเลยล่ะ
แต่ไขมันอุดตัน  เฮ้ย!?

ขอดูหน้าตาหน่อย เกย์แอบ
ยัง  เอือม

ไป๊

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 หมีโหดดดด

ชิ่ว ๆ ...

งบน้อย
พี่อุ้ย  ฮือๆ~

แอบอ้าง
ช่วยกันไล่หมีที

ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว

งบน้อย
ไม่คิดถึงเค้าเหรอ  เกย์แอบ

ผมก็กระูดูกเปราะ พึ่งได้ท่อนใหม่มาจากเซียร์ ประกัน Dcom ด้วย
ว่าจะเปลี่ยนจมูกที่เยื่อบุอักเสบที่พันทิป เอาแบบ 512 MB ไปเลย

ง่ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7