หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: VCD ขบวนเรือ ฯ  (อ่าน 5160 ครั้ง)
VCD ที่ ททท. ทำแจกผู้จองบัตรชมขบวนเรือ ฯ

ตอนแรกว่าจะอัพไว้ใน ฟด. แต่เนื่องจากเน็ตขี่เต่า ก็เลยเปลี่ยนใจมา แจกเป็น CD แทน

ใครอยากได้ เมล์มาบอกแล้วกันครับ ขอแค่ 5 คน เนื่องจาก งบน้อย  ฮือๆ~

และถ้าใครจะกรุณา อัพขึ้น ฟด. ให้เผื่อมีคนสนใจ ก็ขอบคุณครับ

ป.ล.ส่งให้ผมทางเมล์แล้วกันครับ จะส่งให้หลังวันที่ 14 นะครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ส่งมาให้ผมก็ได้ครับ แล้วผมจะจัดการนำเข้า ฟด. เองครับ  ฮิ้ววว

ขอบคุณมากๆ ครับ

ที่อยู่ผมครับ
http://www.facthosting.com/contact.html

Today you , Tomorrow me.
 กรี๊ดดดดด

ปล.ส่วนพี่เอ้ ว่างๆจะส่งพาวเวอร์เจลไปให้เน้อ  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อยากได้ง่า กรี๊ดดดดด

รักแมวค่ะ

เน็ตเต่า

ขอด้วยคนครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ดูมาแล้ว  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อัพลงฟด.เร็วๆนะคะ
อยากดูๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

เอารูปมาฝากด้วย  ลันล้า

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ขอด้วยครับ  กรี๊ดดดดด

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ด้วยคนครับ   (แจ๋ว แจ๋ว)

วันนี้ไปดูขบวนเรือที่ธรรมศาสตร์ คนล้านแปด แต่ปลื้มใจที่ได้ดู  ปลื้ม

[ว่างให้เช่า]

ดูทางโทรทัศน์ครับ เผลอหลับไปวูบนึง

โชคดีที่ตื่นมาทันช่วงเห่เรือพระที่นั่งพอดี

งบน้อย
อัพลงฟด.เร็วๆนะคะ
อยากดูๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

เอารูปมาฝากด้วย  ลันล้า

ชอบรูปนี้แหะ BG ท้องฟ้าสีดำ สวยดี

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ยังไม่ได้ดูเลยครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

ใครที่ต้องการรบกวน e-mail บอกผมด้วยนะครับ หรือจะ จมล ก็ได้

ส่งที่อยู่ด้วยครับ  วันพุธจะส่งให้

วันนั้นก็ไปดูที่ธรรมศาสตร์ครับ  เรือสวยและอากาศเหมาะชมเรือมากๆ  ไปตอนบ่ายโมงกว่าๆ ตอนแรกประตูธรรมศาสตร์ปิดทั้งสามประตู ไม่ให้ใครเข้า ขนาดผมนักศึกษาธรรมศาสตร์ยังเข้าไม่ได้เลย  เคืองมาก  ตอนหลังก้เข้าไปได้ครับ   แต่เรือสวยจริงๆนะ
หน้า: [1]