หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 [37] 38 39 40 41 42 43 44 ... 1265

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาพันธ์ ปั่นดึก  (อ่าน 2506548 ครั้ง)

อืม ไม่รู้นะก๊อพ แต่ฟังแล้วก็น่าจะคนเดียวกันนะ หรือป่าวไม่รุ้สินะ

แต่รออัลบั้มใหม่นานมากเลย เพราะเพลงโดนปล่อยออกมาเยอะน่ะ เลยต้องทำใหม่

ตามจริงเห็นว่าจะออกตอนเดือนกุมภาฯ  ฮือๆ~

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หากระจู๋ลาไม่เจอ ลาในนี้ละกันนะ สมาพันธ์ปั่นเช้ายันดึก  เจ๋ง

ไปนอนละ  จ๊วบ

[ว่างให้เช่า]
เปลี่ยนลายเซ็นเสร็จแล้ว  (อิอิ)
บ๊ายบายค่ะ จ๊วบ

ฝันร้ายนะคะ  เดี๋ยวดาจะขี่ม้าขาวไปช่วย (อิอิ)
ไปนอนดีกว่า (อิอิ)

ไม่ดูบอลก่อนเหรอครับ ลงสนามแล้วว
สวีเดน-ตรินิแดด

กำลังโหลดข้อมูล .....

เสร็จแล้วค่ะพี่เดือน พี่เอ้

ไปจับจองเป็นเจ้าของกันได้เลย

ลันล้า

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ชื่อไฟล์มัน

@%#0-%0# #1@5"'-...@4#2.rar

โหลดไม่ได้ rename ได้มั้ย

Today you , Tomorrow me.
โหลดอยู่  เอือม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

เรียบร้อย  ฮิ้ววว

เอ๋ ไหงเป็นงั้นไปได้  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เดี๋ยวลองใช้ windows explorer ก็ได้  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
พวกความสามารถสูงก็เงี้ย
 เกย์แอบ

ไปดูโนบุตะล่ะค่ะ บายๆ จ๊วบ
ไปนอนเหมือนกันครับ ลาก่อนโลกเมทริกซ์
ได้แล้ว  กรี๊ดดดดด
(+1) นุ๊ก
ไปละค่า

เน็ตเร็วชะมัดยาด  ง่ะ
เวลาช้าก็หอยสังข์ซะ...

หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 [37] 38 39 40 41 42 43 44 ... 1265