หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 1265

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาพันธ์ ปั่นดึก  (อ่าน 2506687 ครั้ง)
นัทว่าซ้ายสุดเสื้อดำนะคะ  ป๋า

เอามั่ง (แต่หลายปีแล้ว) 
กาลเวลาได้ทำร้ายเค้าไปซะแล้ว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 (เหงื่อแตกพลั่ก) เจ๊ จั๊วซ้ายสุดบนสุดนะ

หน้าตาเจ๊เคลิ้มมาก  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
เย้...ทายถูก  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

อะแถมอีกรูปโชว์แล้วมันส์สนุกดี ดูรูปนี้เรตติ้งอาจตกไป 10.01 ริคเตอร์   ฮิ้ววว

ถ่าย 3 พี่น้องกับแม่ ให้ทาย น่าเกลียดชิบเลยรุปนี้  กร๊าก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
จะกลายเป็น จู๋รำลึกภาพครั้งเยาว์วัย ซะแล้ว

กาลเวลาได้ทำร้ายเค้าไปซะแล้ว

เหลือบ  โตขึ้นน่ารักใช่ไหมคะ  

แหมม ขอบคุณค่ะ   เกย์ออก

ทายไอ้นุ๊ก

เสื้อขาว ขวามือตู...หน้าหมา เอ๊ย ม้า   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
คนกลาง ฟันธง  ฮิ้ววว

(ผิดแน่  เอือม)

there are no regrets in life, just lessons . .
คนกลาง บนสุด ฟันธง ว่าเป็นแม่แน่ๆ

คนกลาง บนสุด ฟันธง ว่าเป็นแม่แน่ๆ

ป๋าเก่งที่สุดเลยค่ะ  เจ๋ง

เหลือบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
อันนี้ เหี้ยนกว่า....เพื่อนเอามาให้รำลึกกันที่บอร์ดรุ่น

( โวย  มันบอกว่าละม้ายเด็กเกาหลี หลีบ้านมัน  เหลือบ)

กาลเวลาทำให้คนเราเปลี่ยนจริงๆ ค่ะ   ง่ะ

เลวยั้นเงา
ของตัวเองมีแต่ปัจจุบัน  ง่ะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

น้องๆ หมอชิต เดินไปสองป้ายก็ถึงแล้วครับ  ฮิ้ววว

เจ๊เก่งว่ะ คนขวามือสุดหน้าตลก ๆนั้นแหละ

จั๊วผิดนะจ๊ะนั้นพี่ฉาววน่ะ  ยิ้มน่ารัก

ปล.เฮ้ยเจ๊นั้นแม่เจ๊ก็บอกมาเถอะ  ฮิ้ววว

กาลเวลาทำให้คนเราเปลี่ยนจริงๆ ค่ะ
[/color][/size]

น้องๆ หมอชิต เดินไปสองป้ายก็ถึงแล้วครับ  ฮิ้ววว

เหลือบ พี่เมิงต้องเข้าใจนะคะ ช่วงสี่ห้าปีมาแล้ว

ยังฝึกงานที่พันธ์ทิพย์อยู่เลย... เหลือบ

แต่สมัยนั้น...มันอินเทรนนะพี่ 

เลวยั้นเงา
เอ่อ ถ้าพันทืพ น้องขึ้นรถ บขส แดง ไปนะครับ เดี๋ยวก็ถึงแล้ว หมอชิตน่ะ  ฮิ้ววว
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 1265