หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 1265

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาพันธ์ ปั่นดึก  (อ่าน 2506795 ครั้ง)
 แป๊ะยิ้ม รายงานตัวค่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
วันนี้ว่าจะอัพรูป  แต่พรุ่งนี้แล้วกัน  ขอกลับไปฝันก่อน   หน้ามึน

ปล.รูปอยู่อีกเครื่อง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 กรี๊ดดดดด  เข้าด้วยคน แฮ่ ๆ สวัสดีครับผม  จ๊วบ

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย
รอดูรูปวันพรุ่งนี้ค่ะ  หมีโหดดดด
มาละ พอดีตอนหัวค่ำมีเพื่อนสมัยมัธยมมาหาที่บ้าน เกือบ 10 คนนั่งคุยกันเพลิน ตอนนี้แยกย้ายกลับกันไปแล้ว นัดเจอกันอีกทีวันศุกร์กับวันเสาร์  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มาละ พอดีตอนหัวค่ำมีเพื่อนสมัยมัธยมมาหาที่บ้าน เกือบ 10 คนนั่งคุยกันเพลิน ตอนนี้แยกย้ายกลับกันไปแล้ว นัดเจอกันอีกทีวันศุกร์กับวันเสาร์  ยิ้มน่ารัก

เพื่อนเมื่อตอน 30 ปีที่ผ่านมาหรอค่ะ  ฮิ้ววว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
4 - 5 ปีเองครับที่ไม่ได้เจอกันมานาน คบกับพวกมันมา 10 กว่าปีแล้ว บางคนก็เจอกันเรื่อยๆครับ  ไอ้คุณน้องสดชื่น  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิ.ย. 2006, 22:43 น. โดย จ่าพาราเบลลั่ม » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ยิ้มน่ารัก คุณน้องสดชื่น นี่

สุ๊ดหย๋อด เลย น๊อง (กรุณาอ่านเป็นภาษาใต้) กรี๊ดดดดด

gusso,. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย

ก็ หนูไม่รู้นิคะพี่เจฟ   ลันล้า

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪

เมื่อยตีน ลันล้า

งบน้อย

ก็ หนูไม่รู้นิคะพี่เจฟ   ลันล้า

ไม่รุ้ไม่ผิด นะลูกนะ  แป๊ะยิ้ม

ไม่รุ้ไม่ผิด นะลูกนะ  แป๊ะยิ้ม

จ้ะ แม่   เกย์แอบ

เมื่อยตีน ลันล้า

ลันล้า นวดมั๊ยค่ะเฮีย น้องเร่กำลังว่างค่ะ  เกย์ออก

จ้ะ แม่   เกย์แอบ

เจ้ย.. มีลูกซ่ะเเล้วตู  กึ๋ยๆ

มาปั่น  ยิ้มน่ารัก

(อิอิ)

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 1265