หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 1265

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาพันธ์ ปั่นดึก  (อ่าน 2506614 ครั้ง)
ตลอดแหละพี่เจฟหน่ะ  เกย์แอบ เอะอะก็ปั่นแปะ  ลันล้า

Las Noches Rubicundior
มีปัญหาเหรอครับ น้องโหด  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เดี๊ยวปั๊ด!!!   จับแดรกหมดเว็บ   เอือม

เลวยั้นเงา
 (อิอิ) (อิอิ) ผู้หญิงก็เอาหรอเจ๊  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
 โวย  หงุดหงิดเว๊ยยยยยย!!!! 

เลวยั้นเงา
ขอโทษค่ะ  ฮือๆ~

(วันนี้โดนคนโกรธทั้งวันเลย อยากร้องไห้ ฮือๆ~)

there are no regrets in life, just lessons . .
ขอโทษค่ะ  ฮือๆ~

(วันนี้โดนคนโกรธทั้งวันเลย อยากร้องไห้ ฮือๆ~)

ไม่เอาน่าจั๊วอย่าคิดมาก  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 เอือม  ข้าไม่ได้โกรธอะไรเอ็งนะ

วันนี้คนโทรกวนส้นตีนทั้งวัน ไม่รู้เป็นเชรี่ยะอะไร   โวย

เลวยั้นเงา
ก็กวนติงเจ๊จอยแล้วสนุกดีหล่ะมั้ง  ฮี่ๆ

เหลือบ.......

ถ้าเป็นผู้ชาย จะไม่หงุดหงิดเท่านี้จริง ๆ  พับผ่า!!!   โวย

เลวยั้นเงา
 แป่ว

เรื่องมันก็เป็นอย่างนี้นี่เอง มันไม่ใช่ผู้ชาย  เหลือบ

หมีโหดดดด

เลียนแบบเหรอ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮิ้ววว  ถูกครับ 

เลวยั้นเงา
ของแท้ย่อมดีกว่า  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เอือม
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 1265