หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 1265

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาพันธ์ ปั่นดึก  (อ่าน 2506671 ครั้ง)
เป็นสาวด้วยจิ

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
สาวแบบ คุณหมีๆ คุณนัท น้องเดือน .. อะไรงี้อะ

สาวจั๊ว นี่สาวจริงเหรอ

ฮือๆ~ ฮือๆ~ เผยผิวให้ดูเลยมั้ยคะว่าสาวจริง  ฮือๆ~ ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
นั่นมันผู้ชายนี่ครับ  งง

ต้องอย่างเคนหรือเจ๊กัม ผู้หญิง  ฮิ้ววว
ฮือๆ~ ฮือๆ~ เผยผิวให้ดูเลยมั้ยคะว่าสาวจริง  ฮือๆ~ ฮือๆ~

โอ๋ๆ อย่าร้องนะคะ .. สาวก็ได้จ้ะ

แล้ว จั๊ว นี่ชื่อ เล่นจริงป่าวคะ เหมือนชื่อเด็กผู้ชายแถวบ้านเราเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิ.ย. 2006, 21:03 น. โดย LunarChan » บันทึกการเข้า

นั่นมันผู้ชายนี่ครับ  งง

ต้องอย่างเคนหรือเจ๊กัม ผู้หญิง  ฮิ้ววว

น้องเร่คะ .. นั่นมัน สาวแตก

อยู่บ้านต้องทำตัวเหมือนคนปกติ กลางวันตื่น กลางคืนนอน

เลยไม่ได้ปั่นยันเช้าดังเดิม  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
อวตาร คุณ Sorisori น่ากลัว+แปลก ทั้งนั้นเลยนะคะ  อี๋~

เพิ่งโดนหมอบ่นเรื่องนอนดึก

ขอเป็นสมาชิกขาจรของจู๋นี้เฉยๆดีกว่า ยิ้มน่ารัก
อวตาร คุณ Sorisori น่ากลัว+แปลก ทั้งนั้นเลยนะคะ  อี๋~

เรียก เฟิร์น ก็ได้จะน้องกิ  ยิ้มน่ารัก

พี่เฟิร์นว่ามันสวยดีนะ น่ากลัวเหรอ  จ๊วบ

เรียก เฟิร์น ก็ได้จะน้องกิ  ยิ้มน่ารัก

พี่เฟิร์นว่ามันสวยดีนะ น่ากลัวเหรอ  จ๊วบ

หนั่งเสียงค่ะ  ฮิ้ววว/

there are no regrets in life, just lessons . .

หนั่งเสียงค่ะ  ฮิ้ววว/

1 ก็ หนึ่งสิจั๊ว มาหนั่งทำไมอะ  เกย์แอบ

ฮี่ๆ

Today you , Tomorrow me.
ผมตื่นตี 4  ง่ะ

ค่ะ บางภาพมันออกหลอนๆ เหมือน Marilyn Manson  เหวอ
ยิ่งไอภาพนี้ เหมือน โจ๊กเกอร์ไซโค  เฮ้ย!?

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 1265