หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำตัวมั่งครับ  (อ่าน 7743 ครั้ง)
น้องป๋าแล้วน่ารักเหมือนป๋ารึปล่าว  หื่น
อะจึ๊ยยยยย

อยากได้แอร์ฯเป็นแฟนมั้ยน้อง??? เกย์แอบ

(หยอดกันหน้าด้านๆเลยตู)

หื่นแล้วพี่หื่นแล้วววววววววววววววว  ฮี่...

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
งี้แหละมาอยู่เกาหลี ไอ้หนุ่มเกาหาหล่อไม่ได้ซักคน เอือม

ไม่เหมือนในซีรี่ส์ที่ดูเลย

ไม่เห็นมีหล่อแบ่บในละคอนเลย

สู้ตี๋ที่เมืองไทยไม่ได้หรอก ...

ใช่มั้ยคะป๋า ลันล้า

(ผั๊ว เสียงหมีโบกหัว ง่ะ)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เอ๊ะเมื่อวานฉันไปซเวนเซ่นด้วยเหรอ ฉันว่าฉันไปพันทิพย์นะ แถมเดินคนเดียวด้วยอ่ะ

เอ๊ะหรือฉันเข้าใจผิดอะไรหรือเปล่าว่า ไอ้คำว่าเด็กป๋าเนี่ย

นักเขียนการ์ตูนรายปี

น้องเขาอาจหมายถึง

เด็กเสี่ยอะค่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เด็กป๋า  (อิอิ)

[ว่างให้เช่า]
 (เหงื่อแตกพลั่ก) โดนรับน้องไปเพียบเลยครับ

โอ๋ๆๆ ไม่ต้องกลัวนะจ๊ะ

ยังมีสิ่งที่น่ากลัวกว่านี้เยอะ  หมีโหดดดด
(เหงื่อแตกพลั่ก) โดนรับน้องไปเพียบเลยครับ

ฮิ้ววว  เห็นด้วยกับเพื่อนปามค่ะ   

เลวยั้นเงา
อะไรน่ากลัวกว่านี้หรอครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

หน้า: 1 2 [3]