หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำตัวมั่งครับ  (อ่าน 7742 ครั้ง)
ยินดีต้อนรับคะ  ยิ้มน่ารัก

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู  ง่ะ

นานๆ จะเข้ามาที
ขอบคุณทุกคนที่มาช่วยกันด่าเฮ้ยรับน้องครับ

สกอ. ห้ามรับน้องนะครับ ง่ะ
ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับ ดุลยพินิจ ของผู้บริหารคณะ  แบร่

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

สวัสดีครับน้อง

เด็กป๋าใช่ไหมครับ

ระวังหมีตะปบ

งบน้อย
 กร๊าก

นานๆ จะเข้ามาที

สวัสดีครับน้อง

เด็กป๋าใช่ไหมครับ

ระวังหมีตะปบ

พี่อุ้ยเองก็ระวังตัวนะคะ  ยิ่งโดนเล็งอยู่  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .

(เหงื่อแตกพลั่ก)

(จั๊วช่วยด้วย)

งบน้อย

(เหงื่อแตกพลั่ก)

(จั๊วช่วยด้วย)

ช่วยพี่หมี  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
อะ
เด็กป๋าต้องรับหนักหน่อย

ลบแปดสิบ
(ถ้าไม่ลืมซะก่อน)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ๊ะ..ป๋าเลี้ยงเด็ก  (อิอิ)

ยินดีต้อนรับค่ะ  ยิ้มน่ารัก
ยินดีต้อนรับนะคะ    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
เติ้ล เกย์ออก
น่ารัก เกย์ออก
น่ารัด เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เด็กป๋าด้วย ฮี่...
เมื่อวานไปกินสเวนเซ่นเจอเด็กป๋าของจริง (เพื่อนมันว่า แต่เค้าไม่ได้สนใจ มัวแต่ซัดไอติม)  หมีโหดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
น้องป๋าแล้วน่ารักเหมือนป๋ารึปล่าว  หื่น
อะจึ๊ยยยยย

อยากได้แอร์ฯเป็นแฟนมั้ยน้อง??? เกย์แอบ

(หยอดกันหน้าด้านๆเลยตู)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 [2] 3