หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22]

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์ตารางสอน  (อ่าน 132621 ครั้ง)
ตารางน้องเดือนน่าเซ็งจริงๆ ต้องตื่นแต่เช้าแล้วมาแกร่วๆ ถึงเย็น .. แต่ถ้ามีแก๊งที่มหาลัยก็เพลินดีเหมือนกันนะคะ  ยิ้มน่ารัก
ตารางเรียนตอนแอ้อยู่ปี 1 ตอนนั้นนิยมสอบเทียบกัน ครึ่งนึงของคณะเป็นเด็กสอบเทียบซึ่งยังไม่จบ รด.
ทางคณะก็เลย จัดตารางให้วันพุธว่างทั้งวัน เพื่อให้นิสิตไปเรียน รด. จนจบได้ เราเป็นผู้หญิง กลายเป็นอาทิตย์หนึ่ง หยุด 3 วัน
แต่ไม่ชอบซะงั้น ชอบอยู่กับเพื่อนๆ ค่ะ ..

ว่างก็กลับไปนอนเล่นที่หอซิ่แก  หยี
2 ชั่วโมง
เดินกลับก็ 20 นาที ไปกลับก็ 40 นาทีแล้ว
นอนไม่คุ้มอ้ะ ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ตารางของพี่บิ๊กมันซ้ำวันพุธเช้ากับพฤหัสบ่ายหรือเปล่าครับ

ตึกจอมไตรนี่มันตึกไหนเหรอ ไอ้มืดหมี?

งบน้อย
ซ้ำครับ ส่งให้ซ้ำ แล้วไปเรียนวิชาภาค  แหยะ

ใช่ งงเหมือนกัน ตึกจอมไตรมันตึกอะไร ถามน้องคนไหน ก็ไม่มีใครรู้  งั้นเหรอ

ตึกในคณะครุไงพี่

เดาเอา ง่ะ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22]