หน้า: 1 ... 48 49 50 51 52 53 54 [55] 56 57 58

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบสาวอย่างไรให้ได้ผล  (อ่าน 183731 ครั้ง)
ปู้ด 3=

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อย่าไปยุ่งมันเลยครับพวกเงียบๆ ไม่ยอมพูด
พวกเก็บความรู้สึกนี่เข้าใจยาก ยิ่งอึดอัดใจมากกว่า
วางตัวด้วยลำบาก เพราะจะยังไงๆ คนประเภทนี้จะไม่ค่อยแสดงอาการ อารมณ์ครับ
ความจริงแล้วบางทีก็ไม่ใช่เครียดกับโลกหรอกนะ แต่มันขี้อายโดยกำเนิด
...
ผู้ชายแนวๆ นี้ถ้าชอบคนซักคนก็จะเก็บไว้เฉยๆ
ต่างจากบางประเภทที่ล็อคเป้าหมายแล้วลุยเลย...  ง่ะ
ดังนั้นถ้าเราไม่ใช่เสป็คไอ้พวกเงียบๆนี่ก็อย่าพยายามไปวุ่นวายชีวิตมันเลย

เอ๊ะ ทำเหมือนเป็นตัวแทน...
ความจริงคือผู้ชายหน้าตาดี ขี้อาย เงียบๆ พูดน้อยๆ ไม่ได้เป็นเกย์เสมอไปนะครับ
จริงๆนะ  ง่ะ

ประสบการณ์ตรง  ฮี่...

Las Noches Rubicundior
 เหลือบ  ตกลงเต่าเป็นเกย์เหรอ 

อ่ะ...เป็นกันให้หมด   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
 เกย์แอบ เจ๊จองเต่าด้วยเหรอ

เหลือบ  ตูไม่ชอบเด็กครับ   

เลวยั้นเงา
เพิ่งได้อ่านเรื่องของอุ้ย
น่าเอาไปลงลุมพินีจริงๆ หื่น

แต่บอกตามตรงว่าน่ากลัวนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพิ่งได้อ่านเรื่องของอุ้ย
น่าเอาไปลงลุมพินีจริงๆ หื่น

แต่บอกตามตรงว่าน่ากลัวนะครับ

ยักษ์กลัวเป็นด้วย  เกย์แอบ

กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ที่แท้หมีปลอมตัวไปขอเองเหรอ  หมีโหดดดด

หมี ตัวปลอม มากกว่า  ฮิ้ววว
เอาเป็นว่าถ้าจะจีบสาวแบบให้ได้ผล ก็อย่าใช้พ่อสื่อนะครับ เพราะสามในสี่จะถูกพ่อสื่อคาบไปรับประทานครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
งั้นขอเป็นแม่สื่อให้เพื่อนดีกว่า    หื่น

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
เอาเป็นว่าถ้าจะจีบสาวแบบให้ได้ผล ก็อย่าใช้พ่อสื่อนะครับ เพราะสามในสี่จะถูกพ่อสื่อคาบไปรับประทานครับ  ฮิ้ววว

ฮั่นแหน่  เกย์แอบ

เรื่องจริงของใครบางคนที่ไม่ใช่ผมหรอกครับเฟิร์น  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เหรอคะ

หน้า: 1 ... 48 49 50 51 52 53 54 [55] 56 57 58