หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53] 54 55 56 57 58

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบสาวอย่างไรให้ได้ผล  (อ่าน 183763 ครั้ง)
 หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
ไม่ต้องจีบเลยไงครับ มาเองเลย (เหงื่อแตกพลั่ก)

มาเองอย่างนี้น่ากลัวโรค  เฮ้ย!?
เหอๆ  ผู้หญิงคนนั้นน่ากลัววุ้ย (เหงื่อแตกพลั่ก)
นึกถึงเรื่องของพี่ชายคนนึง
เึค้าเคยเล่าให้ฟังว่าเจอผู้หญิงที่เป็นเพื่อนของเพื่อน
รู้จักได้สองสัปดาห์ก็ไปดูหนังกัน
แล้วผู้หญิงก็บอกว่าไม่สบายให้ช่วยไปส่งที่หอพักหน่อย
พอไปถึงห้องก็กระโดดกอด แล้วก็ ตื๊ดๆๆ  ไอ้มืดหมี

พี่เราเค้าก็สุภาพบุรุษ เฉไฉถามไปว่าเห็นเป็นหมอนข้างเหรอ
ผู้หญิงก็บอก ขอกอดหน่อย แล้วก็ ตื๊ดๆๆ  ไอ้มืดหมี
พี่แกเกือบแย่เหมือนกัน ดีนะที่มีโทรศัพท์มาช่วยชีวิต  ไอ้มืดหมี

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โฮ่ๆๆๆ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อย่างนั้นเขาเรียกลัดขั้นตอนการจีบไปแล้วใช่ไหมครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สยอง  ง่ะ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
สยอง หื่น

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สยอง หื่น

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อยากรู้วิธีจีบผู้ชายที่ ขรึม ดูเหมือนเย็นชา  เรียนเก่ง  พูดน้อย  ไม่ค่อยทำความรู้จักกับใคร  เกลียดกระเทย
ควรจะทำยังไงดีคะ
 เศร้า
แล้วถ้าจะจีบผู้ชายที่ดูใจดี  แต่ชอบดุ  บางมุมดูอบอุ่น  บางมุมดูเย็นชา
ควรจะทำยังไงดีคะ  เศร้า

ขอบอก....ไม่เอาวิธีกระโดดกอดแล้วติ๊ดๆๆๆ นะคะ  หมีโหดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
อยากรู้วิธีจีบผู้ชายที่ ขรึม ดูเหมือนเย็นชา  เรียนเก่ง  พูดน้อย  ไม่ค่อยทำความรู้จักกับใคร  เกลียดกระเทย
ควรจะทำยังไงดีคะ
 เศร้า
แล้วถ้าจะจีบผู้ชายที่ดูใจดี  แต่ชอบดุ  บางมุมดูอบอุ่น  บางมุมดูเย็นชา
ควรจะทำยังไงดีคะ  เศร้า

ขอบอก....ไม่เอาวิธีกระโดดกอดแล้วติ๊ดๆๆๆ นะคะ  หมีโหดดดด
ผู้ชายอย่างงี้เป็นเกย์แต่เก็บเงียบไว้ครับ
บอกไปเลยง่ายๆ

"เฮ้ย กูชอบมึง!!!"  ฮิ้ววว
เคยทำแล้วสำเร็จเหรอคะ  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
อ่านของสาวเดือนแล้ว  หื่น

เอ้ย  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

น่ากลัว

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53] 54 55 56 57 58