หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 58

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบสาวอย่างไรให้ได้ผล  (อ่าน 183753 ครั้ง)
นายกสมาคมสตรีไร่แห้วแห่งประเทศไทย เกย์ออก
หยาบคาย
มีคนมาจีบเยอะย่ะ  แต่ไม่ถูกใจ ชิ
สมาคมคนโสด(แบบตั้งใจ)แห่งประเทศไทยก็ได้ ไอ้มืดหมี

หยาบคาย
มีคนมาจีบเยอะย่ะ  แต่ไม่ถูกใจ ชิ
คือเขาไม่เห็นมั้งครับ

เดินมาชนโดยบังเอิญเลยจีบแก้เขิน  ฮิ้ววว
เร่จ๊ะ พูดไม่เป็นมงคลต่อชีวิตเลย ระวังนะน้อง  (อิอิ)

มีแต่ผู้หญิงมาจีบ (ตอนอยู่รร. (อิอิ))

there are no regrets in life, just lessons . .
เดี๋ยวเหอะเร่

เดี๋ยวก็จับกินซะเลย (อิอิ)
อันนี้เลยพี่

ไม่รักก็ไปไกลๆ
เร่จ๊ะ พูดไม่เป็นมงคลต่อชีวิตเลย ระวังนะน้อง  (อิอิ)

มีแต่ผู้หญิงมาจีบ (ตอนอยู่รร. (อิอิ))

ก็พี่จั๊วออกจะหล่อ  (อิอิ)

สักวันมันจาโต๊ มันจาโต
ไอ้ผู้ชายโลกส่วนตัวสูง บางทีก็เจอเอง และบางทีก็ไม่ได้ตั้งใจจะเจอนะ

แต่ไม่ชอบเลย....เคยคิดอยู่เสมอว่า ตูก็โลกส่วนตัวสูงเหมือนกัน

แต่มาเจอมัน..ตูยกธงขาวเลยค่ะ    ฮิ้ววว 

เพราะว่าโลกของเค้า...ไม่เคยมีแม้แต่เงาของตูอยู่ในนั้น    เอือม

เลวยั้นเงา
 ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไอ้ผู้ชายโลกส่วนตัวสูง บางทีก็เจอเอง และบางทีก็ไม่ได้ตั้งใจจะเจอนะ

แต่ไม่ชอบเลย....เคยคิดอยู่เสมอว่า ตูก็โลกส่วนตัวสูงเหมือนกัน

แต่มาเจอมัน..ตูยกธงขาวเลยค่ะ    ฮิ้ววว 

เพราะว่าโลกของเค้า...ไม่เคยมีแม้แต่เงาของตูอยู่ในนั้น   
เอือม

โดน  โอ๊ย  น้ำตาจะไหล   ฮือๆ~
 ฮิ้ววว เหอเหอ   

เลวยั้นเงา
ก็สร้างโลกของเราขึ้นมาสิ  ยิ้มน่ารัก

โลกของเธอ โลกของฉัน โลกของเรา ฮิววว์

หมี 3 โลก  หมีโหดดดด
บางทีมักจะมี  บุคคลที่ 3

เข้ามาแจมกับโลกของเรา เสมอ

เอือม

เลวยั้นเงา
มาเก็บข้อมูล  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 เหลือบ  เฮ้ย ผู้ชายน่ะเฮ้ย

เสนอกันบ้างก็ได้นะ  เสียเปรียบว่ะ    เอือม

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 58