หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 58

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบสาวอย่างไรให้ได้ผล  (อ่าน 183750 ครั้ง)
 ฮิ้ววว หาแฟนที่เข้าใจพี่อู๋สิ ทุกคนก็มีโลกส่วนตัวทั้งนั้นแหละค่ะ
อยู่ทีว่าจะจูนเข้าหากันได้แค่ไหน ทุกอย่างต้องมีครึ่งทางค่ะ  ไอ้มืดหมี

there are no regrets in life, just lessons . .
พอแล้วจ้ะ เหนื่อยใจ ขอใช้เวลาล่าความฝันก่อน ช่วงนี้โสดๆเหงาๆมันก็เรื่องเดิมๆ ที่ต้องชินกับมันอยู่แล้ว ปลื้ม

อยู่คนเดียวก็ดีเหมือนกัน ไม่เปลืองหัวใจ
อาจจะมีแค่เหงา เหงาบ่อยๆก็คุ้นกันไป
อยู่คนเดียวก็ดีเหมือนกัน มันคงไม่ตาย
ช้ำมากไปก็พัก ไม่มีใครรักก็รักตัวเองให้เป็น ฮิ้ววว ~  ฮิ้ววว

โสดด้วยคนค่ะ ขอใช้ชีวิตกับเพื่อนให้พอก่อน แป๊ะยิ้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
เบื่อผู้ชายที่บอกว่าจะโทรมา  เดี๋ยวจะโทรมา  อีกแป๊บเดียว
เกลียดผู้ชายที่บอกว่าจะโทรมา  เดี๋ยวจะโทรมา  อีกแป๊บเดียว

ไม่รักษาคำพูด ชิ
 ฮือๆ~
เป็นไรวะไอ้สาม  เหลือบ

ผมเป็นคนดีนะ  ปลื้ม
คนดีไม่มีที่อยู่นะจ๊ะเต่า ยิ้มน่ารัก
คนดีมักเป็นข้ออ้างในการบอกเลิก
 ฮิ้ววว บอกแล้วมาเป็นโสดกันเถ๊อะ

ไปแค้นใครมาครับ

จั๊วเป็นประธานแล้วให้ดาเป็นเลขานะ  ฮิ้ววว
นายกสมาคมสตรีไร่แห้วแห่งประเทศไทย เกย์ออก

แอบอ้าง
สตรีไร่แห้ว
กร๊าก
ไม่ได้กินแห้วค่ะ แต่เบื่อความสัมพันธ์แบบนั้นจากการที่เห็นเพื่อนแ่ต่ละคน แทบจะฆ่าตัวตายกัน  เอือม
ชีวิตตอนนี้ ยังไม่อยากเอาไปผูกติดกับใครให้มันวุ่นวายค่ะ  ฮิ้ววว

สตรีไร่แห้ว มีใครจะเข้าเป็นสมาชิกมั้ยคะ  กร๊าก

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 58