หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 58

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบสาวอย่างไรให้ได้ผล  (อ่าน 183729 ครั้ง)
อย่างน้อย...คุยกันแล้วบอกว่า

"คนละครึ่งทาง "   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
จีบสาวไม่ได้ มาจีบหนุ่มดีกว่าครับ  ฮิ้ววว
 เหลือบ.......

เร่คิดอะไรอยู่เหรอ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ไม่จีบเดี๋ยวผมจีบซะเลย เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ความคิดเด็กเดี๊ยวนี้น่ากลัวนะคะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ฮิ้ววว  ผู้หญิงต้องการความเอาใจใส่นะคะ 
ให้มากก็ยังหาว่าน้อย  ชิ
ผู้ชายต้องการแค่เอา :36:ใส่ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เอือม  คิดซะว่า ความพอดี..คือความไม่พอดีค่ะ   

เลวยั้นเงา
ความแน่นอนคือความไม่แน่นอน

จีบจะติดอยู่แล้วแต่สาวเจ้าก็อาจจะชิ่งไปมีคนอื่น
ในทางกลับกัน จีบเราอยู่แล้วหายหัวไป เจอหน้าอีกที มีสามีไปแล้ว เกย์แอบ
เกลียดคนเจ้าชู้
ช่วยกันทำมาหากินหน่อยสิคะ อย่าบ่นอย่างเดียว ฮิ้ววว
เฮ้อ... เอือม

ก่อนเคยคิดเหมือนอย่างที่บอกไปหมดเปลือกแล้ว
แต่ยังพบว่ายังขาดไปหลายอย่าง ทั้งความสม่ำเสมอ และเงินๆทองๆ  ฮือๆ~

ฮิ้ววว ความสม่ำเสมอมันสำคัญนะพี่อู๋ ยิ่งถ้าผู้หญิงเอาแต่ใจแล้วด้วยนะ

there are no regrets in life, just lessons . .
เหมือนยังอยากมีโลกส่วนตัวมากไปหน่อย คงไม่เคยชินกับการมีแฟน ฮือๆ~

เหมือนยังอยากมีโลกส่วนตัวมากไปหน่อย คงไม่เคยชินกับการมีแฟน ฮือๆ~

ฮือๆ~
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 58