หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 58

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบสาวอย่างไรให้ได้ผล  (อ่าน 183734 ครั้ง)
ไม่รู้สิคะ
เป็นคนไม่เชื่อหนังสือฮาวทู หรืออะไรทำนองนี้
คือมันมีสองแบบ ถ้ามันเปลี่ยนความคิดเราได้เราก็จะยกย่องมัน
แต่ถ้ามันเป็นอะไรที่กลาดๆ อยู่แล้ว เราก็จะยี้มัน

ในกรณีมีคนโทรหา
โทรมาก็คุยหมดแหละ  ฮิ้ววว
หวานเลี่ยนมาก็ แหวะ แหละ  ฮิ้ววว
อยากไม่โทรมาให้เรากระวนกระวายเหรอ  ฮิ้ววว
หึหึ

ความรักออกแบบไม่ได้
เวลาเจอใครแล้วใจบอกว่าใช่
สมองก็สั่งการให้ทำตามหัวใจเองมั้ง

สรุป ปล่อยไปตามหัวใจ
ทั้งหัวใจเค้า และหัวใจเราน่ะนะ
เพราะเรารักเค้าก็เหมือนเค้าเป็นหัวใจของเราด้วย เราก็ต้องแคร์เค้า
ถ้ายังไม่เจอสิ่งที่ตามหา ก็อย่าซึมเซา
ซักวันความรักก็คงจะเข้ามาหาเอง

อ้าว แล้วคนขึ้นคานล่ะ
ก็อย่าสนใจสิคะ
ความรักของเรามีค่ามากกว่าจะเอาไปเร่ขายให้ใครเนอะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ถ้าคนที่ไม่ชอบนะ  เมิงจะโทรมาทำไม  ตื๊ออยู่นั่นแหละ
(แต่ถ้าพาไปกินฟรีก็ยินดีชวนเพื่อนไปถล่มทุกเมื่อ (อิอิ))

ส่วนคนที่ชอบ  โทรมาบ่อยก็ดี ไม่โทรมาก็มีระบบโทรกลับอัตโนมัติ
ไม่ต้องพาเพื่อนไปเลี้ยงก็ได้  โลกนี้มีเราแค่สองคน ยิ้มน่ารัก

ว่าแต่ ทำไมคนที่รักเรากะคนที่เรารักมันไม่เป็นคนคนเดียวกัน(วะั)
 ฮิ้ววว   ไปดูหนังกับแฟนเก่า  ดูเรื่อง  13 ghosts

มีแต่เสียงผีเฉียดไปเฉียดมา เสียดโสตประสาทในหูอย่างแรง

จีบสาวไม่อยากค่ะ...ถ้าเข้าใจธรรมชาติผู้หญิงเพียงพอ

และไม่งี่เง่า   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

อัจฉริยะอาจโง่ที่สุดเมื่อตกหลุมรักนะครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
 กรี๊ดดดดด    ตกหลุม (สะดือ) รัก ใครอยู่หรือคะอุ้ย 

เกย์ออก

เลวยั้นเงา

อัจฉริยะอาจโง่ที่สุดเมื่อตกหลุมรักนะครับ  กรี๊ดดดดด

แสดงว่าพี่ฉลาดเรื่องนี้ใช่ไหมคะ  ฮี่ๆ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior

ยัง

...

เหลือบ

งบน้อย
 ฮี่ๆ

ยังไม่มีใครเอา  แป๊ะยิ้ม

ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
อยากทำอะไรก็ทำไปเลย

ปล่อยสบายๆ ตามธรรมชาติ

อย่าไปคิดมาก เครียดมาก พาลเกร็งนะ  ลันล้า

ลองซักตั้ง ปล่อยให้ใจนำทาง สู้ๆ  เจ๋ง

เออ พี่เมิงก็พูดถูกนะ
ไม่ใช่ตอนแรกทำตัวแสนดี ดีทุกอย่างแต่มันไม่ใช่ตัวเรา

มันพาลอึดอัด แล้วพอคบไปนาน ๆสันดารออก
มันก็จะไม่ยืดอยู่ดี

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ตอนแรกมาเป็นเทวดา ผู้อารี

ตอนหลัง...เหี้ยใส่ชฎา  ดีดีนี่เอง

ถอดชฎามันก็เหี้ยน่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ประสบการณ์ตรงเหรอคะ ฮิ้ววว
รักมาก ก็เจ็บมากนะครับ
(เข้ามาเก็บข้อมูล)

Today you , Tomorrow me.
ประสบการณ์ตรงเหรอคะ ฮิ้ววว

ถ้าผู้ชายดี ก็ดีไปค่ะ

บางคน....นี่เหี้ย(น) เรียกพ่อ    และส่วนมาก...มันมักจะดีตอนแรก ๆ จริง ๆ

แล้วมาหลัง ๆ ก็จะมาอ้างว่า..."มันไม่เหมือนกับตอนแรก"

(แล้วทำไมมึงไม่ทำให้เหมือนกับตอนแรกวะ ไม่เข้าใจ)

เอือม  ไอ้ผู้หญิงอย่างเรา...มันเริ่มจาก 1-100 จริง ๆ นะ  

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 58