หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 58

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบสาวอย่างไรให้ได้ผล  (อ่าน 183774 ครั้ง)
 เอือม  เล่นมุกภายในกันเหรอครับ 

เลวยั้นเงา
พี่เจฟ  หน้าแตก

อย่าไปบอกสามนะ  ฮือๆ~

ค่าปิดปากล่ะ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เก่าไม่เก่าก็ใช้ไปเถอะครับ เอือม

เรื่องมันมีอยู่ว่า...

เพิ่งรู้ตัวว่าไม่เคยจีบสาวเลย หน้าแตก

อยากจะมีแฟนสักคนต้องทำอย่างไรครับ (ไม่ใช่แบบที่หิ้วตามผับกลับมากินบ้านนะ)

ฮือๆ~

งบน้อย
กร๊าก

ดูเหมือนพี่เจฟจะกุมความลับไว้หลายคนแฮะ
ตูไม่น่าพลาดเลย   ฮือๆ~

โวย

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
คุยกันถึงไหนแล้ว  อี๋~

[ว่างให้เช่า]
ยิ้มเข้าไว้ แล้วจะดีขึ้นเอง  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขอไปติดมิสไซล์ให้ BTS แป๊บครับ เอือม

ฮิ้ววว
ฮิ้ววว

(เลขโพสต์ขึ้นด้วยวุ้ย)
เฮ้อ  ฮือๆ~
ฮึ เกย์แอบ
เกย์แอบ
ยิ้มเข้าไว้ แล้วจะดีขึ้นเอง  ยิ้มน่ารัก

อ้ายยย  เจฟฟฟฟฟฟ  ยังไม่เลิก    โวย

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อ้าว มุกหรอกเหรอครับ  ง่ะ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 58