หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 58

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบสาวอย่างไรให้ได้ผล  (อ่าน 183733 ครั้ง)

เรื่องมันมีอยู่ว่า...

เพิ่งรู้ตัวว่าไม่เคยจีบสาวเลย หน้าแตก

อยากจะมีแฟนสักคนต้องทำอย่างไรครับ (ไม่ใช่แบบที่หิ้วตามผับกลับมากินบ้านนะ)

งบน้อย
แนะนำ น้องอรค่ะ  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แนะนำให้หมีจีบ

รอคอย

เพิ่งรู้ตัวว่าไม่เคยจีบสาวเลย หน้าแตก

อยากจะมีแฟนสักคนต้องทำอย่างไรครับ (ไม่ใช่แบบที่หิ้วตามผับกลับมากินบ้านนะ)

แล้วที่เห็นเมื่อวันมีตติ้งที่สวนสัตว์นั้นใครครับ  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
จีบผมสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แนะนำให้หมีจีบ

เยี่ยมเลยพี่หลิว  หื่น

อรยังโสดจีบอรได้นะคะ  จ๊วบ

จะมีแฟนซักคนจะต้องทำอย่างไร?
ตอบยากว่ะครับ  ฮิ้ววว

เอางี้ มันไม่รู้หรอกว่าเราจะไปเจอว่าที่แฟนที่ไหน เมื่อไหร่
แต่ถ้าเจอ หรือตั้งใจจะเจอ ก็ทำอย่างที่เราเป็น ไม่ต้องแอ๊ก
แค่นี้ก่อนดีกว่า รอคนอื่นมาต่อ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
^
 โห มีมาแอบถามด้วย .. (ได้คำตอบแล้วบอกผมมั่งนะครับ อิอิ)

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ทำยังไงถึงจะมีคนมาจีบคะ  หมีโหดดดด

อย่าทำตัวแบบหมี๊หมี  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อะไร ระดับหมีอร ไม่ได้มีเยอะจนจัดตารางเวลาไม่ไหวหรอกรึ?  หมีโหดดดด

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ตอนนี้ไม่มีเลย  ฮือๆ~

มีแต่คนมาจีบ  เกย์แอบ

แนะนำหมีอรครับ เข้าคู่กันพอดี  หมีเก่งนะ ทำ MV ก็ได้ หมีโหดดดด

[ว่างให้เช่า]
เอาด้วยๆ (แต่ไม่เอาหมี  หมีโหดดดด กลัวโดนตะบปตาย)

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ใช่ค่ะ

โลกทั้งใบนี้ไม่มีคู่ไหนเหมาะสมเท่าอรอีกแล้ว  ยิ้มน่ารัก

ใครทำให้หมีมีแฟนได้ จะพาไปเลี้ยง  หื่น

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 58