หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 58

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบสาวอย่างไรให้ได้ผล  (อ่าน 183803 ครั้ง)

สาว ๆ ชอบผู้ชายอ่อนไหวกันไหมครับ

เพื่อนจั๊วคนนึง แกล้งนิดเดียว มันร้องไห้กระจายเลยค่ะ  ฮิ้ววว
จำได้ว่า ทำมันร้องไห้ไปเกือบสิบรอบ แค่แกล้งโกรธนิดเดียว  ง่ะ

ส่วนสถานะปัจจุบัน มันคือ เพื่อนสนิทค่ะ  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
ชอบผู้ชายอ่อนไหว  (อิอิ)
 ฮือๆ~

เพื่อนจั๊วคนนึง แกล้งนิดเดียว มันร้องไห้กระจายเลยค่ะ  ฮิ้ววว
จำได้ว่า ทำมันร้องไห้ไปเกือบสิบรอบ แค่แกล้งโกรธนิดเดียว  ง่ะ

ส่วนสถานะปัจจุบัน มันคือ เพื่อนสนิทค่ะ  ฮือๆ~

อ่อนไหวเกินไปมั้งนั่น โห

งบน้อย
แบบนั้นก็ไม่ไหวเน้อ  ฮือๆ~
 เอือม แบบนั้นเรียกสำออย

จั๊ว เป็นผู้ชายอ่อนไหวหรือว่า หล่อครับ  ฮิ้ววว
จั๊ว มีเสน่ห์ดูดดื่ม  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
จั๊วหล่อ  ยิ้มน่ารัก

หื่น

นานๆ จะเข้ามาที
ลองชมว่าสวยสิครับ

ผิดถนัด ฮิ้ววว
วันไปเกะ เผลอชมจั๊วว่า สวยน่ารักไปทีนึง

ผมก็วูบไป  หน้าแตก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เห็นมะ ฮิ้ววว
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
รังสี มันรุนแรง  กร๊าก

<3.
 กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก

สาว ๆ ชอบผู้ชายอ่อนไหวกันไหมครับ

แค่อ่อนไหว ไม่ได้แปลว่าอ่อนแอ...............แต่ถ้าอ่อนแอก็ไม่ไหวจริงๆ  หมีโหดดดด
1 เสียงกับเพื่อนเมิง   เจ๋ง

อ่อนไหวขนาดร้องไห้เป็นวรรคเป็นเวรตูก็ไม่เอานะคะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 58